VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Cho em hỏi: bởi vì có công việc nên đến mai em mới nộp hồ sơ được (HCM), vậy người ta còn nhận không vậy (em sợ full rồi người ta không nhận thêm nữa) Mà chưa hết hạn sao lại có thông báo phỏng vấn nhỉ

Các anh chị và các bạn cho em hỏi chút ạ. Sơ yếu lí lịch là theo mẫu sơ yếu lí lịch có sẵn trong bộ Hồ sơ ( mua tại văn phòng phẩm), hay CV mình tự tạo ( có dán ảnh và ghi quá trình làm việc) ạ? Em chưa có kinh nghiệm nhiều, mong các anh chi và các bạn giải đáp giúp em ạ.
SYLL mua bộ hồ sơ có ý bạn. Xin dấu địa phương.
Và bản Thông tin ứng viên theo mẫu NH nữa nhé.
Nhanh lên, sắp hết hạn rùi -_-

Cho em hỏi: bởi vì có công việc nên đến mai em mới nộp hồ sơ được (HCM), vậy người ta còn nhận không vậy (em sợ full rồi người ta không nhận thêm nữa) Mà chưa hết hạn sao lại có thông báo phỏng vấn nhỉ
chưa hết hạn mà bạn ơi, k sao đâu cứ nộp nếu bạn đầy đủ điều kiện !!! đừng chỉ vì do dự mà mất cơ hội nhé :)

QHKH thì không thi pv 2 vòng. Bấy nhiêu là cơ bản và đủ nhiều rồi em. Thi cử hay pv cũng dựa vào mấy luật đó thôi. Đọc thêm luật nữa tẩu hỏa đó.
dạ vâng, e cảm ơn a. e nộp CN mới nên phải thi online a ạ, chưa thi bao h nên k biết đọc luật với thông tư nào., hi

Nếu thi GDV thì nên học cái gì vậy các b, mik học khác ngành nên chưa được rõ lắm, thank!

Nếu thi GDV thì nên học cái gì vậy các b, mik học khác ngành nên chưa được rõ lắm, thank!
Chỗ KN thi tuyển Vietin ý bạn, có bài viết hay lắm, rất hữu ích nữa. Ôn nhanh còn kip :3
Mà ai được thông báo thi tuyển thì hú lên cho anh em còn biết nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên