VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

cho mình hỏi chút, mình đã từng làm 4 năm ở vị trí chuyên viên phòng công nghệ ở 1 ngân hàng khác, vậy cho mình hỏi chút nếu như nộp vào NH này với vị trí QHKHDN không KN liệu có đc k nhỉ.

mới hóng trên trang tuyển dụng vietinbank. =))

Chào các bạn!
Liên quan tới một số câu hỏi của các ứng viên thắc mắc về hình thức thi 02 vòng tại VietinBank, chúng tôi xin được trả lời như sau:
- Đối với vị trí QHKH (bán lẻ, KHDN): Hình thức thi 02 vòng là; Vòng 1 phỏng vấn tại đơn vị ứng viên ứng tuyển, Vòng 2 phỏng vấn tập trung.
- Đối với các vị trí còn lại (Thẩm định, GDV, TTTM, tư vấn TC....):Hình thức thi 02 vòng là vòng 1: thi test online tập trung, vòng 2 phỏng vấn tập trung.
Riêng đối với ứng viên ứng tuyển tại 06 CN chuẩn bị thành lập thì hình thức thi 02 vòng là vòng 1: thi test online tập trung, vòng 2 phỏng vấn tập trung đối với tất cả các vị trí.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm tới cơ hội việc làm tại VietinBank và chúc các bạn thi tốt!

mới hóng trên trang tuyển dụng vietinbank. =))

Chào các bạn!
Liên quan tới một số câu hỏi của các ứng viên thắc mắc về hình thức thi 02 vòng tại VietinBank, chúng tôi xin được trả lời như sau:
- Đối với vị trí QHKH (bán lẻ, KHDN): Hình thức thi 02 vòng là; Vòng 1 phỏng vấn tại đơn vị ứng viên ứng tuyển, Vòng 2 phỏng vấn tập trung.
- Đối với các vị trí còn lại (Thẩm định, GDV, TTTM, tư vấn TC....):Hình thức thi 02 vòng là vòng 1: thi test online tập trung, vòng 2 phỏng vấn tập trung.
Riêng đối với ứng viên ứng tuyển tại 06 CN chuẩn bị thành lập thì hình thức thi 02 vòng là vòng 1: thi test online tập trung, vòng 2 phỏng vấn tập trung đối với tất cả các vị trí.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm tới cơ hội việc làm tại VietinBank và chúc các bạn thi tốt!

Ae chia sẻ phỏng vấn vòng 1 ở vietin nó như nào đi :3 hồi hộp quá :D

Các bạn ai đã làm Vietinbank rồi cho mình hỏi chút.

Sự khác biệt giữa vị trí QHKH có kinh nghiệm và QHKH không kinh nghiệm là gì? Lương có chênh lệch nhiều không?

Nếu đã có kinh nghiệm >3 năm tại ngân hàng khác, có cần thi viết không?

Lương khởi điểm của QHKHCN là khoảng bao nhiêu ạ.

Mình đang muốn chuyển mà còn băn khoăn quá, các bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với nhé. Mình cảm ơn!
Không kinh nghiệm đối với KHCN là mức 5 bậc 1, có kinh nghiệm thì sẽ là mức 6 bậc 1,
Doanh nghiệp ko kinh nghiệm là mức 6 bậc 1, có kinh nghiệm mức 7 bậc 1, thường là thế

Lương thưởng của Vietinbank khá là ok nên nếu ai hoang mang về lương thưởng thì cứ thoải mái nộp đi nhé. Nhưng nên nhớ đi làm thì môi trường làm việc cũng quan trọng không kém nhé.

Anh chị ơi cho em hỏi e làm cá nhân cho 1 ngân hàng chưa đc 1 năm, nhưng em rất thích tín dụng DN. Em đang đắn đo vị trí QHKHDN KO kinh nghiệm có thực sự dành cho ng ko kn ko ạ, vì có thể họ vẫn ưu tiên ng có kn hơn. Nếu ko khả quan e sẽ cân nhắc tín dụng bán lẻ ạ. Em cảm ơnanh chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên