VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Vietin lương bình quân tháng từ 10-15tr, đây là tính cả các khoản lương kinh doanh đấy, ngoài ra còn thưởng lễ tết cá thứ. Làm việc thường thì khoảng 7h tối về, tuần có khoảng 2,3 buổi có thể tới 8,9h. Thứ 7,cn tháng 4 tuần thì khoảng 1 nữa sẽ có các việc họp hành, học... các kiểu. Trong giờ làm thì quay cuồng các thứ tá lả ai nhắm làm đc thì vào không vào rồi lại kêu sao khổ thế rồi COCC các kiểu. COCC nó cũng phải làm chết mẹ luôn chứ có phải vào ngồi ăn ko đâu mà nhiều bạn cứ tị nạnh này nọ :cool:

Tâm lý chung của nhân viên mới vào là lương thưởng, nhưng các bạn muốn biết rõ về vấn đề đó, phải trải qua môi trường đó tầm 1 năm mới biết được. Sau 1 năm, bạn sẽ ước tính được thu nhập của bản thân mình.
Nếu mình có bạn bè muốn vào NH mình cũng sẽ khuyên nó nên vào Vietinbank nếu vào được. Công việc ở đây tuy áp lực, nhưng năng suất làm việc cao, áp lực đến từ việc khối lương công việc, khách hàng lớn chứ không phải là áp lực từ việc ko có khách hàng như các NH TMCP. Bởi vì sức hút từ VTB là rất lớn. Hơn thế nữa, bạn sẽ tạo dựng được những mối quan hệ, khách hàng có những người rất VIP, làm ăn rất chuẩn, tạo mối quan hệ tốt với họ sau này rất có lợi, Nói chung mình cảm thấy làm tín dụng VTB bạn sẽ gây dựng đc rất nhiều, quen biết nhiều, nắm nhiều thông tin,....
Còn chế độ đãi ngộ thì mn có thể đọc các cmt trên của mình, phụ thuộc nhiều vào chi nhánh làm ăn ntn nhé. Nhưng đảm bảo là BIG4 thì mãi là BIG4 thôi, chế độ không thua gì các NH khác cả. Các bạn đừng nản lòng nếu lương tháng 7tr, sau rồi lại bị vui vì cuối năm có 70tr rơi vào TK :D
:eek::eek::eek: đồng chí này có lẻ là đang làm cho phòng TCHC của CTG, lên đây PR cho CTG:D:D

Mình có người quen làm vietin cũng khuyên mình vào, bảo mình sẽ trở thành ng khác hẳn, mình học được nhiều, về lâu dài nó ổn đinhh. Lương đủ sống và qua giai đoạn khó của chi nhánh lại vượng thôi.
Mình có bạn kêu lương thấp. Nó làm chi nhánh loại 4 ở tỉnh, hàng tháng được hơn 4 tr. Đến cuối năm thì chỉ thấy vui ra mặt. Thấy cục tiền rơi xuống, đổi được tiền lẻ, quà cáp. Dịp nào cũng quà cũng thưởng hơn các bạn khác ở ngân hàng khác.
Và một điều quan trọng là giỏi hơn nhiều và rất tự tin! Cái này mình thấy chỉ bạn ấy có
cảm ơn bạn, thấy có động lực bước chân vào vietin ^^

Toàn mấy e sinh viên mới ra trường có suy nghĩ trên ;)) 1 vietinbanker hà nội cho hay. Các con zời k biết, bơi hết về đây, a trả lời cho ;))

Vietin lương bình quân tháng từ 10-15tr, đây là tính cả các khoản lương kinh doanh đấy, ngoài ra còn thưởng lễ tết cá thứ. Làm việc thường thì khoảng 7h tối về, tuần có khoảng 2,3 buổi có thể tới 8,9h. Thứ 7,cn tháng 4 tuần thì khoảng 1 nữa sẽ có các việc họp hành, học... các kiểu. Trong giờ làm thì quay cuồng các thứ tá lả ai nhắm làm đc thì vào không vào rồi lại kêu sao khổ thế rồi COCC các kiểu. COCC nó cũng phải làm chết mẹ luôn chứ có phải vào ngồi ăn ko đâu mà nhiều bạn cứ tị nạnh này nọ :cool:
Anh ơi, anh cũng làm phòng TCCB, a cho e hỏi đã có kqa pv vòng 3 chưa ạ?

các bạn thử việc cho mình hỏi khi đi làm đã ký hợp đồng thử việc chưa ạ. Em đi làm dc 4 ngày rồi nhưng chưa thấy bên HC bảo ký hợp đồng hay gì cả . Đến ngân hàng cũng chủ đọc nội quy chưa phải làm gì cả nên hơi lo

các bạn thử việc cho mình hỏi khi đi làm đã ký hợp đồng thử việc chưa ạ. Em đi làm dc 4 ngày rồi nhưng chưa thấy bên HC bảo ký hợp đồng hay gì cả . Đến ngân hàng cũng chủ đọc nội quy chưa phải làm gì cả nên hơi lo
VIetin chứ có phải cái chợ đâu mà lo chuyện đó, làm tư nhân còn sợ nó quịt chứ làm bên này thì lo gì

Bạn ko cần lo đâu, vì có thể họ bận nên chưa soạn xog, mình đi làm 5 ngày rồi họ mới gọi lên ký hợp đồng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên