VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Hôm nay PV, cảm giác PV đầu tiên thật bất lợi, bị hỏi tới tấp, Đến nối chị kêu minh vô phải nhắc 3 anh kia cho mình đọc phần tiếng anh.
Nhưng minh chỉ dịch được vài câu.
Chủ yếu hỏi vì sao em lại vào ngân hàng? Cách kiếm khách hàng? Công việc hiện tại. Muốn tiếp tuc dc pv mà k dc. Haiz mà minh tự đánh giá thì hôm nay không tốt. chờ đợi vậy. :oops::oops::(:(:(

Hôm nay PV, cảm giác PV đầu tiên thật bất lợi, bị hỏi tới tấp, Đến nối chị kêu minh vô phải nhắc 3 anh kia cho mình đọc phần tiếng anh.
Nhưng minh chỉ dịch được vài câu.
Chủ yếu hỏi vì sao em lại vào ngân hàng? Cách kiếm khách hàng? Công việc hiện tại. Muốn tiếp tuc dc pv mà k dc. Haiz mà minh tự đánh giá thì hôm nay không tốt. chờ đợi vậy. :oops::oops::(:(:(
Bao nhiu phút hả bác

Chắc phải giữa tháng, đầu tháng thì nhanh quá, vietin làm cũng hơi lâu
Chắc phải giữa tháng, đầu tháng thì nhanh quá, vietin làm cũng hơi lâu

Mình nghĩ trong tháng này có kết quả để đầu tháng sau đi làm. Thử việc 2 tháng xong là bắt đầu quý 3 luôn.
Với lại vòng 1 có kết quả khá nhanh, chắc vòng 2 cũng nhanh thôi. Bạn có nguồn tin tham khảo nào khác ko?

Mình nghĩ trong tháng này sẽ có kết quả. Thử việc 2 tháng xong là bắt đầu quý 3 luôn.

Mình nghĩ trong tháng này có kết quả để đầu tháng sau đi làm. Thử việc 2 tháng xong là bắt đầu quý 3 luôn.
Với lại vòng 1 có kết quả khá nhanh, chắc vòng 2 cũng nhanh thôi. Bạn có nguồn tin tham khảo nào khác ko?
Mình nghĩ trong tháng này sẽ có kết quả. Thử việc 2 tháng xong là bắt đầu quý 3 luôn.
Với lại lần này kết quả vòng 1 có khá nhanh. Chắc vòng 2 cũng nhanh thôi. Bạn có nguồn tin nội bộ nào ko?
Với lại lần này kết quả vòng 1 có khá nhanh. Chắc vòng 2 cũng nhanh thôi. Bạn có nguồn tin nội bộ nào ko?
Theo mình biết nv ko kinh nghiệm còn đi đào tạo nữa chứ chưa làm ngay mà phải ko bạn

Mình nghĩ chắc cuối tháng biết kq thôi. Nhưng mà thi xong là biết kết quả luôn rồi, pv chắc đc 5 phút. Chắc mình là người cuối cùng thì nên các bác mệt hay sao ấy, có ngừoi ko thèm hỏi mình câu nào luôn. Cứ ngồi đùn đẩy nhau :" Anh hỏi đi, chị hỏi đi". Toàn hỏi mấy câu cho có. Chán vãi các bác ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên