VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

gửi xe ở đâu vậy bác :))))) bác chém được không
gửi xe bên cao thắng, chém đc 15 phút, canh giờ vài bác trước cũng cỡ đó, anh văn theo quy định ko yêu cầu đọc nhưng có vẻ hdpv thích nghe đọc av nên yêu cầu đọc tiếng anh xong hãy dịch, cố đọc hay hdpv có thiện cảm sẽ đc điểm cao hơn dù ko bắt buộc

Không bạn ơi, kiểu là người ở giữa là người chi nhánh khác, hai người ngồi 2 bên sẽ có một người là cn mình đk vào. Vì xong bác í tự giới thiệu là người Bình Định, còn CN mình ở Đà Nẵng.
Mình mới đc 1/2 danh sách hà, còn 1/2 buổi chiều nữa.
HĐPV ban gom 2 nam . 1 nu phai không. Mình nghĩ bác ngồi giữa là người HO chứ. Mình thì chỉ có 2 người hỏi thôi, một người ngồi ghi chép ko hỏi gì cả.
Bạn được khen là ngon rồi, mình toàn bị chê ko à

gửi xe bên cao thắng, chém đc 15 phút, canh giờ vài bác trước cũng cỡ đó, anh văn theo quy định ko yêu cầu đọc nhưng có vẻ hdpv thích nghe đọc av nên yêu cầu đọc tiếng anh xong hãy dịch, cố đọc hay hdpv có thiện cảm sẽ đc điểm cao hơn dù ko bắt buộc
chúc mừng bác :))) chiều e mới lên thớt nên còn lo lắng. Qua được rồi là khỏe rồi :)))

Không biết khi nào có kết quả vòng 2 add nhỉ? Có khi nào đầu tháng 5 đi làm ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên