VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mấy hôm nay em cứ bình bình mà lên ub thấy mí bác rần rần quá làm em cũng rối theo... em đang hoang mang cái vụ dịch tiếng anh... cái tội ngu tiếng anh khổ ghê...
CN Thủ Đức ngày 15/04 buổi sáng điểm danh nhaaaa!

Mấy hôm nay em cứ bình bình mà lên ub thấy mí bác rần rần quá làm em cũng rối theo... em đang hoang mang cái vụ dịch tiếng anh... cái tội ngu tiếng anh khổ ghê...
CN Thủ Đức ngày 15/04 buổi sáng điểm danh nhaaaa!
Chịu khó đọc các bản tin tiếng anh của vietin đi, cũng nhiu đó từ ngữ ah, đọc vài lần vào dịch êm hơn

Vậy là 1 trong 3 người có 1 người của CN mình à bạn @@
Mình đoán vậy bạn ơi, hôm đó lên thấy cả chục bạn, họ chéo qua chéo lại, thêm người hội sở vào nữa, chứ đâu mà nhiều tới mức toàn người hội sở.
Tại mình học trường chuyên, người tỉnh khác thì sẽ thấy ko ấn tượng gì người trong tp sẽ có ấn tượng tốt, mình nghe 1 người trong 3 người nói thêm vào sau khi pv là trường này là trường chuyên này + nói bằng giọng tp mình nên ... nói chung là đoán bạn ạ

Tiếng anh thì mấy bác cứ ôn mấy từ quen thuộc là đc r, thiên về dvnh và nghiệp vụ chút thôi. Từ nào k biét thì keyword vì có 2 ph để đọc và sắp xếp. Câu nào dịch đc thì dịch, tránh ấp úng và lắp bắp là đc. Lo lắng sẽ ảnh hưởng đến bản thân thôi. M đang đi tiếp thị bản thân để tuyển dụng mà .)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên