VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mai lên dĩa rồi, lại sáng sớm nữa chứ, bên hàm nghi gửi xe đâu được các bác nhỉ, hình như bên hội sở ko cho gửi xe chỗ họ

Các anh/chị ơi cho em hỏi ngu chút là có phải doanh nghiệp thì k dc mở Tài khoản tiết kiệm để làm sổ tiết kiệm, mà chỉ có cá nhân mới dc phải k ạ?

Mai lên dĩa rồi, lại sáng sớm nữa chứ, bên hàm nghi gửi xe đâu được các bác nhỉ, hình như bên hội sở ko cho gửi xe chỗ họ
bạn pv vị trí nào vậy, mình qhkh dn sáng t6 mới pv :v mới có thông báo chuyển từ lầu 6 sang 16 nữa chứ :v

bác thi về review cho em cái chộ gửi xe nhé. bựa em gửi ở đại học ngân hàng mà nó cũng làm khó nựa đó bác. không biết tình hình mai sẽ ra sao :)))

Chỉ cho chỗ miễn phí nếu khôn nhé. Cầm xe wa trung tâm 3 hỏi bảo vệ e lên trung tâm 3 dk lấy mẫu cầm vé xe lên đóng dấu rồi bão wa hãng tàu đi luôn.
Hoặc wa ncb bank xuống hầm
Hoặc wa Cao thắng
Hoặc tại đó luôn.

Phỏng vấn ko tốt chi nhánh mình chọn chưa chắc đã hết nhé. Vì rất có thể các bạn sẽ đạt đủ điêu kiện để được một chi nhánh khác trong hệ thống gọi đi làm. Vòng 2 chưa hẳn là tất cả.
Hãy cứ hy vọng rồi sẽ có được thành quả.
Vị trí tuyển 3 người, 3 người đi phỏng vấn, rớt cả 3 và lấy người từ chi nhánh khác về làm việc. Hi hữu nhưng không phải ko có nhé :)).
Chúc các bạn khu vực miền Nam mai và mốt pv tốt nhé :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên