VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu VietinBank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
anh chị ơi. e học KTQD, cn Kinh Tế Phát triển, ko liên quan gì đến ngân hàng cả trừ môn Tài chính tiền tệ. đã ra trường được 2 năm nhưng chưa có kinh nghiệm gì đang kể, chủ yếu là làm nhân viên kinh doanh và vài tháng làm nv xuất nhập khẩu. e có học khóa xuất nhập khẩu ngắn hạn nữa. đợt này e quyết định dấn thân vào ngân hàng. a chị cho e lời khuyên là nên ứng tuyển vị trí nào với ạ. em xin cảm ơn ạ
có kn sale thì thử ứng tuyển QHKH b ak, nhưng phải học thêm NV Tín dụng.

mọi người ơi, cho mình hỏi, có đo chiều cao không, mình cao có 1,52m có nộp vào cv QHKH được k nhỉ ???

anh chị ơi. e học KTQD, cn Kinh Tế Phát triển, ko liên quan gì đến ngân hàng cả trừ môn Tài chính tiền tệ. đã ra trường được 2 năm nhưng chưa có kinh nghiệm gì đang kể, chủ yếu là làm nhân viên kinh doanh và vài tháng làm nv xuất nhập khẩu. e có học khóa xuất nhập khẩu ngắn hạn nữa. đợt này e quyết định dấn thân vào ngân hàng. a chị cho e lời khuyên là nên ứng tuyển vị trí nào với ạ. em xin cảm ơn ạ
Mình cũng đang làm xnk và dấn thân vào NH đây, cứ nộp QHKH đi b ạ :D. Nhìn lại tên mới thấy hình như c học chỗ a Trung lớp k13 hả?

uk. t học a trung ko nhớ K bao nhiêu :d
t định thi giao dịch viên. bạn đang làm nh nào rồi Mai Tran

T nộp QHKH BL, thì chỉ ghi kinh nghiệm làm sale XK thôi, có gì ghi đó, có đc đi pv thì đỡ bị vặn vẹo

Back
Bên trên