VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu VietinBank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình hồi xưa thi VTB ở quê cũng gửi bạn nộp dùm nek,cái đó hok có chiện gì liên quan tới COCC đâu, trong đợt mình thi cũng có gửi 3 người trong số 6 người dc nhận vô thì phải, nghe nói vậy nhưng mà những ng dc gửi mình thấy bản thân họ cũng có trình độ và chuyên môn ak chứ không phải hok có gì mà người ta nhận đâu.
Mình đâu có phủ nhận một số cocc có năng lực thực sự đâu! Mình chỉ tiếc cho những người có năng lực mà ko pải cocc thôi! Kiểu như "tại định mệnh" trách ai đc. Ráng phấn đấu để mai mốt con em mình thuộc loại vừa có năng lực vừa cocc!!!

ủa. sao mình không có biên nhận gì nhỉ =((
I don't know. Thực ra cái biên nhận của mình ko có pải mẫu của ngân hàng. anh nhân sự kiếm 30' ko thấy nên nói mình ngồi chờ thêm 30' nữa để đánh lại! Mình có hỏi là giấy này có tác dụng gì? mai mốt thi vòng tiếp theo mang đi hả? ảnh bảo ko pải, chỉ để xác nhận là nhận hồ sơ gồm những gì thôi. ko sao đâu. hồi t5/2015 bạn mình đi nộp cũng ko có biên nhận. Chắc chi nhánh mình làm màu thôi!

mng ơi mục "thành tích, hoạt động xã hội" là mình ghi thành tích trong quá trình làm việc đc ko nhỉ? ví dụ như ký kết hđ trị giá bao nhiêu ( mình là nhân viên kinh doanh xuất khẩu), và các hoạt động tình nguyện mình tham gia ở trường đc ko ạ?

mng ơi mục "thành tích, hoạt động xã hội" là mình ghi thành tích trong quá trình làm việc đc ko nhỉ? ví dụ như ký kết hđ trị giá bao nhiêu ( mình là nhân viên kinh doanh xuất khẩu), và các hoạt động tình nguyện mình tham gia ở trường đc ko ạ?
Ghi hết.

Back
Bên trên