Vietinbank tuyển dụng tại chi nhánh Hoàn Kiếm và Nguyễn Trãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tốt nghiệp TB-K Đại học thuơng mại ( 6,85 ) và có kinh nghiệm làm ở ACB ko biết nếu nộp có bị trả lại hồ sơ ko. Ai biết trả lời giùm. Thanks :D

Ở chi nhánh thì được đấy bạn ạ. Có kinh nghiệm làm ở ACB cũng là tươm rồi.

mấy chi nhánh này ngon phết
cơ mà cái hoàn kiếm đó ngay trung tâm hà nội
sợ ko có ... khó vào lắm

mà chủ thớt ghi sai "hoàn kiến" =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cách đây 1 tuần mình đi nộp hs đã thấy ngót hơn trăm bộ nằm dài trên bàn rồi. hết 15/3 chắc tầm trăm bộ nữa... cuộc đời banker thật gian nan :(

Hức, bj mình còn đang lóp ngóp chuẩn bị. Cơ man như thế có tới lượt mình không nhỉ. Vòng loại hồ sơ thui cũng thiệt là gian nan

Mình ngày mai mới đi nộp chi nhánh Nguyễn Trãi nè, ko biết có nhiều bạn nộp chưa nhỉ. Mình nộp vị trí kế toán, giờ cũng chưa biết ôn gì đây. Chắc cũng thi cho vui thôi chứ thi nhiều mà tuyển ít vị trí quá. :((

Mình ngày mai mới đi nộp chi nhánh Nguyễn Trãi nè, ko biết có nhiều bạn nộp chưa nhỉ. Mình nộp vị trí kế toán, giờ cũng chưa biết ôn gì đây. Chắc cũng thi cho vui thôi chứ thi nhiều mà tuyển ít vị trí quá. :((
tình hình là chi nhanh nguyễn trãi tuần vửa rùi tuyển nhiều người mới lắm. riêng phòng QHKHDN đã 4 chị vào rùi.mình hỏi thì mí chị bảo nộp hồ sơ hồi tháng 7, ở chi nhánh khác, out vòng phỏng vấn. giờ mới đc gọi phỏng vẫn lại ở chi nhánh này rùi vào luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net