VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính Đợt 3 năm 2013 [25.05.2013]

Cũng tùy đề bạn kesihao ơi, có đề phải tính lâu, có đề toàn câu nhẩm được thì phải. Như tớ nháp gần kín 1 trang A4, trong khi nhìn xung quanh có nhiều người không thấy nháp tí nào cả :(

Mình thì đề logic lại đủ thời gian vì mấy câu tính toán chỉ có vài câu quá dài mình chọn hên xui, còn tầm 20 câu thì chơi được trong 25p. Nhưng ta lại mắc nhiều lỗi ngớn ngẩn :(

khoảng bao giờ có kết quả nhỉ, tưởng thi trên máy thì phải nhanh có kết quả chứ *hóng*

Vồn vập quá dễ mất giá lắm bác ợ :)) Cứ phải như Em Bi ế :))

LOGIC học hôm đó làm chưa quá nửa đã hết giờ mất tiêu

con tiếng Anh thì mới 10p gần xong, cơ bản là ngu tiếng Anh=)))))))

Logic và tiếng anh thôi. Đề logic thì dài và nhiều câu cần tính toán mất thời gian lắm

Ôi thế là ko thi ngiệp vụ hả thím, em vẫn còn choáng váng với cái đê logic của vietin hồi tháng 3, 35 câu 20 phút chỉ đọc đề thui đã hết 1 phút rùi chứ đùng nói là làm.

Mọi người có ai đi thi hum 22/6k??? đã ai được gọi vị trí phát triển kinh donh chưa???thi online nên chắc tầm 2-3 hum là có kết quả chứ nhỉ? quả này lại tạch roài đây, huhu

Mọi người có ai đi thi hum 22/6k??? đã ai được gọi vị trí phát triển kinh donh chưa???thi online nên chắc tầm 2-3 hum là có kết quả chứ nhỉ? quả này lại tạch roài đây, huhu

Ai mà chả thi hôm 22/6. Chắc cuối tuần mới có. tớ đoán chắc t2.t3 phỏng vấn thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên