VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Quan hệ khách hàng FDI tại chi nhánh Đợt 2/2013 [15.12.2013]

vẫn chưa có thông tin gì cả. Hic, chắc là tuần này chưa có kết quả rồi

Liệu thứ 2, 3 tuần sau sẽ có không? sau 28 thì nghỉ tết luôn rồi còn làm ăn gì nữa.

Thông báo kết quả (Offer Letter or Letter of thanks)
    • Nếu bạn trúng tuyển, chúng tôi sẽ thông báo qua email hoặc điện thoại trong vòng 30 ngày.
    • Nếu bạn không phù hợp với vị trí tuyển dụng của chúng tôi, bạn sẽ nhận được Thư cảm ơn của Ngân hàng qua email trong vòng 45 ngày.

Thông báo kết quả (Offer Letter or Letter of thanks)
    • Nếu bạn trúng tuyển, chúng tôi sẽ thông báo qua email hoặc điện thoại trong vòng 30 ngày.
    • Nếu bạn không phù hợp với vị trí tuyển dụng của chúng tôi, bạn sẽ nhận được Thư cảm ơn của Ngân hàng qua email trong vòng 45 ngày.
Anh nhận được mail Vietinbank báo thế này ạ?

ui, hom nay to da dc chi nhanh goi bao trung tuyen roi. mung qua. ngay mai se di gap ban giam doc, ko biet la de lam gi, co dc deal luong ko ta. ban;) nao co ket qua roi Len bao cho moi nguoi chung vui luon nhe :)

Chúc mừng bạn nhé! bạn giỏi quá! bạn thi chi nhánh nào vậy? mình hnay ko thấy đc gọi gì cả, chắc ko có hy vọng rùi!

tớ thi Thủ Thiêm. chắc cũng tùy chi nhánh bạn ạ, vì kết quả là trên HO gửi xuống mà. Chi nhánh contact lúc nào là tùy thôi chứ ko phải giờ chưa có kết quả là tạch đâu bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên