VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Quan hệ khách hàng FDI tại chi nhánh Đợt 2/2013 [15.12.2013]

có ai nhận được lịch thi của đợt này không? tớ vừa mới nhận được Email thứ 7 tuần này đi thi tại Vietin. bạn nào thi cùng thì ới tớ với nhé!
thanks

mình cũng mới nhận được tin nhắn bạn ạ. Không biết thi ở vietin thế nào nhỉ, mình chưa đi thi ngân hàng mấy nên ko có nhiều kinh nghiệm lắm.

vậy hả cậu? tớ cũng thế, mới đi thi được có mấy nơi mà nói chung thấy khác nhau lắm. cậu thi vào chi nhánh nào và môn ngoại ngữ là môn gì thế?

tớ thi chi nhánh ở BN, môn ngoại ngữ tiếng anh cậu ạ. Cậu thì thế nào? Ko biết gọi đợt này thì mình có đc nộp tiếp đợt tuyển nữa ko nhỉ, vì vị trí này lấy ít nên cơ hội đỗ cũng thấp.

tớ cũng đang sợ đợt này tạch thì nghỉ luôn không được thi đợt mới thì khổ. tớ cũng tiếng Anh, CN Thủ Thiêm. Sao room này ít người thế nhỉ, hic hic

uh, ko biết đề thi khó ko nữa. 2 đợt này sát nhau, thôi cứ nộp xem thế nào. Trước tớ nộp online, ko nghĩ là đc gọi đi thi nữa.

tớ cũng nộp online mà. còn không có cả mail confirm của Vietin nữa cơ, cứ tưởng là họ ko nhận được vì file tớ gửi những 6MB ^^ giờ cứ tập trung ôn thi xem thế nào. chúc cậu ôn thi tốt nhé :)

Hôm qua thi sao rồi @sunny74 ? Tiếng anh may thế, đến bài đọc hiểu tự nhiên bị lỗi, hehe ^^ cơ mà tớ trúng câu dịch việt anh ghê quá, hức

uh. tớ thi hôm đấy cũng bình thường. ko biết kết quả thế nào. Tiếng Anh tớ cũng dịch linh tinh :D chi nhánh cậu thi có mấy người thi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back
Bên trên