VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

t thì thấy bảo là 1h. lúc đó ồn quá t nge cũng chả rõ. lúc sau gọi lại thì hết h làm việc rùi. c có biết ai cũng pv vị trí này 0? để xác nhận lại cho chắc .hic. mà c biết đường đến đấy chưa
Tầm 8h30 sáng mai bạn gọi điện cho chị ở trong thông báo của Vietin hỏi là được mà;)). Còn đường đến Trường Đào tạo và Phát triển Nguồn nhân lực bạn tải tại đây nhé.

Chúc bạn mai PV tự tin & may mắn nhé:)

Không thấy bạn nào thi vị trí giảng viên lên bàn luận nhỉ.

Tầm 8h30 sáng mai bạn gọi điện cho chị ở trong thông báo của Vietin hỏi là được mà;)). Còn đường đến Trường Đào tạo và Phát triển Nguồn nhân lực bạn tải tại đây nhé.

Chúc bạn mai PV tự tin & may mắn nhé:)

Hic, t có xem cái bản đồ này rồi mà chả hiểu chính xác nó nằm ở đâu nữa @@ Vừa gần TT Hội nghị Quốc Gia, vừa gần Nhổn là sao ta? Bạn nào biết đường hay địa chỉ chính xác ko :(

- - - Updated - - -

t thì thấy bảo là 1h. lúc đó ồn quá t nge cũng chả rõ. lúc sau gọi lại thì hết h làm việc rùi. c có biết ai cũng pv vị trí này 0? để xác nhận lại cho chắc .hic. mà c biết đường đến đấy chưa

Có phải Thủy TCB-HVNH ko? Tớ pv vị trí cán bộ quản lý đào tạo này cậu. Thấy cũng đông người đi pv nhỉ? T pv 3h này

Hic, t có xem cái bản đồ này rồi mà chả hiểu chính xác nó nằm ở đâu nữa @@ Vừa gần TT Hội nghị Quốc Gia, vừa gần Nhổn là sao ta? Bạn nào biết đường hay địa chỉ chính xác ko :(
Page trước mình chỉ dẫn sơ qua rồi mà:
Theo như mình biết thì nó gần Làng Hữu Nghị Việt Nam thì phải. Bạn có thể đi theo 3 đường:
1. BigC - Đại lộ Thăng Long - rẽ vào đường 70 đi Nhổn - (đi thẳng) đường Xuân Phương => làng Hữu Nghị.
2. Tới Cầu Diễn - rẽ trái vô đường Phúc Diễn - (ngã ba thứ 4) rẽ phải vô đường Phương Canh - đi thẳng sẽ tới Ngã tư Canh => Làng Hữu Nghị.
3. Tới trường ĐH Công Nghiệp (ngã tư Nhổn) - rẽ trái vô đường Xuân Phương (hoặc hỏi đường đi Ngã tư Canh) - đi thẳng sẽ tới Làng Hữu Nghị.
Ở đó thì hem có số nhà hay địa chỉ cụ thể đâu.

Bạn nào pv mà có kết quả thì ới lên 1 tiếng nhé! Lại chờ đợi mòn mỏi :(

lần này pv cũng phải trả lời các câu hỏi tình huống, nghiệp vụ như thi chi nhánh à mọi ng???? lo quá ><

Tất nhiên phỏng vấn ở HO sẽ có phần "bất ngờ" hơn ở các Chi nhánh ùi, cơ mà mình thấy "bất ngờ" thường đi kèm với những điều thú vị. Cứ thoải mái tinh thần thui! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên