VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
t thì thấy bảo là 1h. lúc đó ồn quá t nge cũng chả rõ. lúc sau gọi lại thì hết h làm việc rùi. c có biết ai cũng pv vị trí này 0? để xác nhận lại cho chắc .hic. mà c biết đường đến đấy chưa
Tầm 8h30 sáng mai bạn gọi điện cho chị ở trong thông báo của Vietin hỏi là được mà;)). Còn đường đến Trường Đào tạo và Phát triển Nguồn nhân lực bạn tải tại đây nhé.

Chúc bạn mai PV tự tin & may mắn nhé:)

Tầm 8h30 sáng mai bạn gọi điện cho chị ở trong thông báo của Vietin hỏi là được mà;)). Còn đường đến Trường Đào tạo và Phát triển Nguồn nhân lực bạn tải tại đây nhé.

Chúc bạn mai PV tự tin & may mắn nhé:)

Hic, t có xem cái bản đồ này rồi mà chả hiểu chính xác nó nằm ở đâu nữa @@ Vừa gần TT Hội nghị Quốc Gia, vừa gần Nhổn là sao ta? Bạn nào biết đường hay địa chỉ chính xác ko :(

- - - Updated - - -

t thì thấy bảo là 1h. lúc đó ồn quá t nge cũng chả rõ. lúc sau gọi lại thì hết h làm việc rùi. c có biết ai cũng pv vị trí này 0? để xác nhận lại cho chắc .hic. mà c biết đường đến đấy chưa

Có phải Thủy TCB-HVNH ko? Tớ pv vị trí cán bộ quản lý đào tạo này cậu. Thấy cũng đông người đi pv nhỉ? T pv 3h này

Hic, t có xem cái bản đồ này rồi mà chả hiểu chính xác nó nằm ở đâu nữa @@ Vừa gần TT Hội nghị Quốc Gia, vừa gần Nhổn là sao ta? Bạn nào biết đường hay địa chỉ chính xác ko :(
Page trước mình chỉ dẫn sơ qua rồi mà:
Theo như mình biết thì nó gần Làng Hữu Nghị Việt Nam thì phải. Bạn có thể đi theo 3 đường:
1. BigC - Đại lộ Thăng Long - rẽ vào đường 70 đi Nhổn - (đi thẳng) đường Xuân Phương => làng Hữu Nghị.
2. Tới Cầu Diễn - rẽ trái vô đường Phúc Diễn - (ngã ba thứ 4) rẽ phải vô đường Phương Canh - đi thẳng sẽ tới Ngã tư Canh => Làng Hữu Nghị.
3. Tới trường ĐH Công Nghiệp (ngã tư Nhổn) - rẽ trái vô đường Xuân Phương (hoặc hỏi đường đi Ngã tư Canh) - đi thẳng sẽ tới Làng Hữu Nghị.
Ở đó thì hem có số nhà hay địa chỉ cụ thể đâu.

Bạn nào pv mà có kết quả thì ới lên 1 tiếng nhé! Lại chờ đợi mòn mỏi :(

lần này pv cũng phải trả lời các câu hỏi tình huống, nghiệp vụ như thi chi nhánh à mọi ng???? lo quá ><

Tất nhiên phỏng vấn ở HO sẽ có phần "bất ngờ" hơn ở các Chi nhánh ùi, cơ mà mình thấy "bất ngờ" thường đi kèm với những điều thú vị. Cứ thoải mái tinh thần thui! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên