VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

cảm ơn anh tranngocha984 nhé. nghe anh nói Em đỡ lo hẳn,còn hơn ngày nữa ôn logic với t.anh vậy

Tình hình là căng nhỉ cả nhà. Cách thi cũng đơn giản thôi. Cả nhà đừng lo lắng quá.
Hình thức thi: Trắc nghiệm trên máy, 1 ca có 2 tiếng.
Thi 3 môn như sau:
1; Chuyên ngành 45 câu = 50p
2; Logic 15 câu = 20p
3; Tiếng Anh 25 câu = 30p
Nghỉ giải lao 10 giữa mỗi môn thi.
Riêng môn chuyên ngành sẽ khá rộng. Các bạn thi ở vị trí nào thì tự tìm hiểu vị trí đó. Nhưng chỉ cần ôn các khái niệm tổng quát. Môn logic thi trắc nghiệm tiếng Việt. Đôi khi có tính toán hoặc đánh lừa. (Đã có topic trao đổi của lần thi trc các bạn chịu khó tìm hiểu) Thi tiếng Anh Level C - Cũng không khó lắm. Cả nhà chịu khó đọc và ôn lại là ổn rồi.
Chúc các bạn thi qua vòng 1 ----------> Đến vòng 2 (Phỏng vấn tớ sẽ bật mí tiếp)
Goodluck!;;)[/QUOTE
Anh ơi cho em hỏi thi kế toán thẻ thì thế nào ạ? môn nghiệp vụ thì thi vấn đề thế anh, chẳng hiểub phải ôn cái gì nữa :(

IQ vs TA thì khá giống đề trên ub.Còn nghiệp vụ thì rộng lắm,hỏi về luật nhiều (lần trước mình thi TD )

minh thi marketing the ma ko nhan dc mail chi nhan dc tin nhan. gui mail cho ngan hang ma ko thay reply. co ban nao thi marketing the ko.giup to voi. to ko birt thi phong nao va tang may

Tình hình là căng nhỉ cả nhà. Cách thi cũng đơn giản thôi. Cả nhà đừng lo lắng quá.
Hình thức thi: Trắc nghiệm trên máy, 1 ca có 2 tiếng.
Thi 3 môn như sau:
1; Chuyên ngành 45 câu = 50p
2; Logic 15 câu = 20p
3; Tiếng Anh 25 câu = 30p
Nghỉ giải lao 10 giữa mỗi môn thi.
Riêng môn chuyên ngành sẽ khá rộng. Các bạn thi ở vị trí nào thì tự tìm hiểu vị trí đó. Nhưng chỉ cần ôn các khái niệm tổng quát. Môn logic thi trắc nghiệm tiếng Việt. Đôi khi có tính toán hoặc đánh lừa. (Đã có topic trao đổi của lần thi trc các bạn chịu khó tìm hiểu) Thi tiếng Anh Level C - Cũng không khó lắm. Cả nhà chịu khó đọc và ôn lại là ổn rồi.
Chúc các bạn thi qua vòng 1 ----------> Đến vòng 2 (Phỏng vấn tớ sẽ bật mí tiếp)
Goodluck!;;)
A ơi cán bộ marketing thẻ ôn nghiệp vụ thẻ đúng k ạ, liệu có hỏi nhiều về luật ko ạ :( mỗi ng 1 ý kiến hoang mang quá :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên