VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
T cũng k nhận được mail rep lại, mặc dù đã gửi lại mail 2 lần tối qua và sáng nay, của t thiếu mỗi thông tin tầng thi, thứ 7 đến chạy tìm chắc chết, t thi kế toán thẻ, ca 4
Tớ hỏi mấy bạn trên UB bảo là thi ở tầng 8 cậu ạ

kế toán thẻ nhìu bạn thi quá nhỉ. Có ai thi Marketing thẻ không cả nhà ơi. Chả biết ôn nghiệp vụ kiểu gì bi giờ. Lần đầu tiên đi thi :((

Hic. Mình đang điên đầu vì ôn thi bên Hải quan. Lại nhận đc mail thông báo đi thi Vietin. Kiều này đi thi Vietin phải random Là chính rùi. Vì ôn có3 ngày chắc hem kịp mất. Biết đâu số mình lại may mắn :)))

híc, sắp thi rồi, không biết ôn gì. Có ai thi thanh toán VNĐ không? Ôn gifi bây giờ nhỉ

hic t nhận đc tin nhắn mà ko nhận dc mail, gửi mail lại mà chưa thấy người ta phản hồi gì cả:( có bạn nào tình trạng tương tự mà dc gửi lại mail rồi thì báo t biết với nha:) thanks cả nhà:)

có ai thi quản lý rủi ro ở trung tâm thẻ ko? biết nào có tài liệu thì share nhé. gần sát ngày thi rồi mà ko bit ôn j.hic,

sao có bạn marketing thẻ tầng 14 và tầng 8 là sao nhỉ. die rùi. gửi mail 3 lần mà ko thấy phản hồi. huhu

Back
Bên trên