VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

hix. đăng ký thi phát triển sản phẩm, đến lúc gì làm bài thi lại là nghiệp vụ kế toán, IQ thì ko kịp thời gian. kiểu này lại đi thi lấy kinh nghiêm roài

Hôm nay đi thi hài thật, thi Marketing thẻ mà toán tín dụng với tài chính doanh nghiệp
Thi IQ thì dài kinh khủng, mình thì tay không bắt giặc. Không mang bút, ko mang máy tính.
Tiếng Anh thì toàn từ vựng chuyên ngành kinh tế. Thực sự hơi bất ngờ về đề Vietin đấy=)))

Công nhận đi thi vietin thích thật. có lẽ năm sau lại thi tiếp

may mà mình chưa kịp ôn. chứ mất công ôn, đi thi làm đề như hôm nay cũng chả làm đc >"<

Tớ thi ca 4. Cảm nhận đầu tiên: ôi chao, sao mà đông con gái đi thi thế, hichic. Kế toán thẻ đông dã man, may mà mình ko apply cái ý.
Đề IQ của tớ trùng với đợt tháng 7 cũng tương đối ý, nhưng mà phần tiếng anh làm chán quá:(
Còn phần nghiệp vụ, tớ thi kế toán phải giải thik, rùi cả hạch toán nữa chứ, có nhớ cái số TK đâu, chỉ mang máng tên tài khoản thui, hichic.
Ko biết bao giò có kết quả mn nhỉ?

Cảm nhận đầu tiên được trải nghiệm một kỳ thi tuyển dụng chuyên nghiệp, hoành tráng( nhạc vui như nhạc đám cưới) he. sau đó là thứ tự vào phòng thi, cách thức làm bài ..vv. dù làm bài không tốt nhưng cũng thấy không uổng công đi thi.

IQ đợt thi tập trung thấy bảo 15p 12 câu hay 20p 15 câu gì đấy, lần này 20p 30 câu, khủng gấp 2 hoặc >2,5 lần:|. Nếu k trùng với đề tháng 7 k rõ có làm được 1 nửa k:|

Hic, hội sở có khác, kinh khủng quá. Thôi, dù j cũng cảm thấy đây là NH chuyên nghiệp nhất trong tất cả những nơi đã đi thi.

đang làm bài thi iq, tự dung thấy màn hình nhấp nháy. huhuuhu chết rùi đang làm mà có vấn đề gì thế này. hoàn hồn lại thì mới biết màn hình nhấp nháy là do hết thời gian, quay sang bẹn bên cạnh thấy bạn ý vẫn còn thời gian 1 phút. hic có khi nào thời gian bài thi của mình chỉ có 19 phút không nhỉ:-??
Không phải bài thi của cậu 19 phút đâu :D. máy tính tính thời gian làm bài theo thời gian bắt đầu của mỗi người mà, nên vẫn có chênh lệch một ít vì mỗi người ấn f5 khác nhau mà :D

- - - Updated - - -

Đề thi lần này khó hơn hẳn hồi thi tập trung tháng 7 :(. IQ lần này kinh khủng quá, còn k kịp thời gian mà tích bừa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên