VietinBank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Chi nhánh Tp.Hồ Chí Minh và Chi nhánh 2 Tp.HCM [12.04.12]

Chưa có bằng tốt nghiệp, cũng chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời...nhưng trong quá trình này nộp được không nhỉ? sợ họ không chấp nhận quá, bạn nào nộp rồi, cho chút thông tin đi :)

Ẹc, cứ nộp đi bạn, nếu họ thấy hồ sơ phù hợp thì mới nhận và đóng phí, chứ k phù hợp họ sẽ từ chối ngay. Yên tâm, có đóng tiền là có thi nhưng hok bít sao mỗi năm phí lại tăng lên thế này nhở, năm ngoái có 100k à

Năm nay ở chi nhánh nguyễn trãi và hoàn kiếm vẫn 100k mà bạn. chả nhẽ do quãng đường xa hơn nên phí xa hơn??? mà đợt này Vietin tuyển nhiều nhỉ? do mở rộng hệ thống hay do năm trước out nhiều quá???

em còn 2 tháng nữa mới ra trường thì nộp đơn ứng tuyển được ko vậy mấy anh chị? ai có kinh nghiệm cho em vài thông tin với

Có bạn nào đi nộp hồ sơ rùi thì inform chọ mọi người bít thông tin với nha ;)

Chưa có bằng tốt nghiệp, cũng chưa có giấy tốt nghiệp tạm thời...nhưng trong quá trình này nộp được không nhỉ? sợ họ không chấp nhận quá, bạn nào nộp rồi, cho chút thông tin đi :)

chiều có ghé vào nộp, bị từ chối vì chưa tốt nghiệp, phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp or bằng tốt nghiệp mới đạt yêu cầu[-X

---------- Post added 29-03-2012 at 06:17 PM ----------

chiều mng hồ sơ đến thì bị từ chối vì chưa tốt nghiệp, chỉ nhận những hs có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời or bằng tốt nghiệp thôi[-X, cất bước ra về (*)

chiều có ghé vào nộp, bị từ chối vì chưa tốt nghiệp, phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp or bằng tốt nghiệp mới đạt yêu cầu[-X

chiều mng hồ sơ đến thì bị từ chối vì chưa tốt nghiệp, chỉ nhận những hs có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời or bằng tốt nghiệp thôi[-X, cất bước ra về (*)

sao nghe buồn vậy nhỉ ,làm mình háo hức chứ...hix hix

Các anh chị cho em hỏi, em muốn dự tuyển vào vị trí cán bộ quan hệ khách hàng (tín dụng), nhưng em là nữ và chỉ cao có 1m53 thôi thì có cơ hội được tham gia dự tuyển không ạ?

cám ơn bạn này rất là nhiều, cũng may nó từ chối ko thì mất 200k :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back