VietinBank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Chi nhánh Tp.Hồ Chí Minh và Chi nhánh 2 Tp.HCM [12.04.12]

Hùi chiều mới đi nộp hồ sơ. Ko có bằng tiếng anh (Bằng C hoặc toeic trên 600 + bằng B tin học ), mà bổ sung sau chắc cũng ko kịp nên đành ngậm ngùi đi về. Nhưng mà được cái mấy chị nhận hồ sơ rất là vui tính và cởi mở ngồi trò chuyện zí chị nhận hồ sơ khí thế lun, cuối cùng mặc dầu ko nộp được nhưng hẹn Vietinbank vào dịp khác nhé !!

:-sphí j mà đắt vậy trời? Vietin tuyển có công bằng không hay chỉ là hình thức vậy các b? Tiếc 200k tiền phí. #:-s

---------- Post added 05-04-2012 at 08:54 AM ----------

Hùi chiều mới đi nộp hồ sơ. Ko có bằng tiếng anh (Bằng C hoặc toeic trên 600 + bằng B tin học ), mà bổ sung sau chắc cũng ko kịp nên đành ngậm ngùi đi về. Nhưng mà được cái mấy chị nhận hồ sơ rất là vui tính và cởi mở ngồi trò chuyện zí chị nhận hồ sơ khí thế lun, cuối cùng mặc dầu ko nộp được nhưng hẹn Vietinbank vào dịp khác nhé !!
Mình có thấy yêu cầu bằng C đâu b. mà Toeic 600 tương đương bằng C hả b?

Mình tốt nghiệp cao đẳng QTKD, B Anh văn, B vi tính, có ai xin giùm mình vào cán bộ kho quỹ ở TP.HCM được không nhỉ?
.
.
.
.
Mail: haoquanggroup.yahoo.com (4room Không cho commen mail nên thay bằng dấu chấm./)

hg bít chừng nào có lịch thi ở TP HCM nhỉ, hix đang lo đóng 200k mà bị loại hồ sơ thì......:(

Hồi chiều đi nộp hồ sơ họ thấy bằng Trương ĐH Công Nghiệp TP.HCM (Loại giỏi nhá, C AV, B Vi tính) vẫn bị loại từ vòng gửi xe. :((

Chắc 2 tuần nữa thi, đang lo bị trùng ngày thi với lớp cao học thì chết dở, toi tới 200k lận, huhu...

chừng nào có danh sách thi bạn??? trường bạn thi sớm nhở bên UEH tháng 8 mới thi :D

Hôm nộp hồ sơ mình hỏi chị trên phòng hành chính thì chị í kêu là khoảng tuần nữa, mình nghĩ sớm thì là 22/4, k thì phải qua tháng 5. mà bên mình chuẩn bị thi rùi, khổ quá, toàn thi vào thứ 7 và chủ nhật thoy...

hix, vị trí cán bộ quản lý rủi ro và nợ có vấn đề là làm gì vậy mấy bác? ảo tung chảo

Mọi người cho mình hỏi công việc cụ thể của vị trí Cán bộ Quan hệ khách hàng (Kế toán) là làm gì không? Ở một số ngân hàng khác thì có vị trí Kế toán giao dịch, hok biết có giống vị trí QHKH-KT của VTB không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên