VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Trụ sở chính [15.01.2013]

Mình được gọi và nhận mail để hoàn thiện hồ sơ rồi. Mình chúc mừng những bạn cũng được gọi và chia buồn cho bạn nào kém may mắn chút nhé.
@cảm ơn ub.com.vn nữa. ^^

đọc xong cmt của bạn này rụng rời chân tay. hix. chẳng lẽ mình tạch. mà bạn pv vị trí gì đấy

Bạn thi vị trí gì, chi nhánh nào vậy??? thấy bạn cũng cmt bên topic tuyển dụng 61 cán bộ bổ sung ở chi nhánh.
Bạn được gọi từ khi nào, lẽ nào...:(
Mình được gọi từ hôm trước, đợt bổ sung vào HSC của thread này này. Đợt đó pv cùng các bạn thi ở Chi nhánh bên thread kia nên tớ nghĩ là sẽ có kết quả cùng đợt, nhưng chắc không phải ^^. Mọi người nếu thi chi nhánh cứ bình tĩnh chờ nhé!

Mình được gọi từ hôm trước, đợt bổ sung vào HSC của thread này này. Đợt đó pv cùng các bạn thi ở Chi nhánh bên thread kia nên tớ nghĩ là sẽ có kết quả cùng đợt, nhưng chắc không phải ^^. Mọi người nếu thi chi nhánh cứ bình tĩnh chờ nhé!
Cậu thi vị trí gì vậy? mình thi INCAS phỏng vấn vòng 1 hôm 11 hôm 13 phỏng vấn vòng 2 tới nay vẫn chưa thấy thông tin gì?

Thế là có kết quả chính thức rồi ư? Sao tớ chưa thấy gì trên web vietin nhỉ. Có nên hi vọng không đây? :)

Tớ thấy ảo lắm :). Thông tin thì nhiều chiều, chả hiểu thế nào.

Tớ thấy ảo lắm :). Thông tin thì nhiều chiều, chả hiểu thế nào.

Đừng đợi nữa cậu ah, hôm tớ phỏng vấn vòng 2-hôm 13, còn 10 bạn. Hôm kia vừa gọi lên hội sở thì chị đó bảo là những bạn đỗ đã gọi hết rồi. Hôm nay bên đó cũng gọi hẹn bạn nào trượt hôm rồi, phỏng vấn vị trí phòng dịch vụ ngân hàng điện tử. Vậy là INCAS chốt hết rồi.

Hnay đi phỏng vấn phòng DV Ngân hàng điện tử, mình thấy danh sách của mình có 6 người, nhưng có vẻ có nhiều tờ danh sách. Có bạn nào đi phỏng vấn về không? Mình phỏng vấn đầu cùng với một anh khác, thời gian cũng gấp nên phỏng vấn xong đi về mà không hỏi được thêm thông tin gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,715
Thành viên mới nhất
thesmithsmerch
Back
Bên trên