VietinBank VietinBank tuyển dụng bổ sung cán bộ Trụ sở chính [15.01.2013]

Hôm nay đến hỏi thì chị ấy bảo thi từ trước Tết rồi. haminhduc79 là Đức học 11.09 K46 TCDN - HVTC đúng ko ;) ? Tớ Huy cùng lớp đây :)

Hôm nay đến hỏi thì chị ấy bảo thi từ trước Tết rồi. haminhduc79 là Đức học 11.09 K46 TCDN - HVTC đúng ko ;) ? Tớ Huy cùng lớp đây :)
Đùa chứ thi rồi thật á?8-> Thử hỏi sự chuyên nghiệp của Vietin ở đâu nếu tổ chức thi mà không có danh sách trên web như mọi lần?:-< Mà cũng lạ là lần này không thấy bạn nào vào bình luận về vụ thi cử trên UB, nên vẫn cần có người xác nhận đã thi thì mới tin hoàn toàn:D

:( Mình cũng hơi bất ngờ ! Chả thấy các bạn đi thi về bàn luận gì cả :))

Giờ mới nhận được thông tin phỏng vấn hôm 11/3, vị trí incas chỉ thi phỏng vấn các bạn vào check mail đi

Uh,mình cũng mới nhận đc mail, chắc là pv trước thi viết sau nhỉ

Mình nghĩ các bạn cứ nên mạnh dạn. Vòng xét duyệt hồ sơ ở Vietinbank cũng ko quá khắt khe. Quan trọng là các bạn thể hiện thế nào trong các vòng thi. Năm ngoái mình thi Vietinbank cũng không có kinh nghiệm, vừa tốt nghiệp, không quen biết, học lực bình thường (nam, bằng khá) nhưng vẫn thi và vẫn đỗ vào H.O.

Chí ít cũng phải có chút niềm tin mới làm nên chuyện chứ ;).

Cho mình hỏi chút kinh nghiệm của bạn với :)

Mọi người đi phỏng vấn về thế nào rồi? Tớ bị hỏi toàn những câu liên quan đến việc có chịu được áp lực công việc không. :) Không biết bao giờ có kết quả nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên