VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

bắt tay cái đồng chí ơi, mình pv từ đầu đến cuối khá ngon,tương sắp xong rùi thì các a/c 1 tràng:
- Em biết các DN chủ yếu ở Bắc Ninh là DN gì ko?
Dạ, theo em dc biết là DN có vôn đầu tư nc ngoài FDI ạ
- Thế em có biết FDI là viết tắt của từ gì ko?
Mình dịch mãi mới dc : dạ là foreign direct investment ạ
- Đúng r đó em, có rất nhiều DN FDI là khách hàng tiềm năng của Vietinbank, em hãy giới thiệu Vietinbank bằng tiếng Anh sao cho đối tác cảm thấy thật ấn tượng
Mình loay hoay 1p : Dạ em xin dừng cuộc chơi tại đây ạ :((
Mình cũng nộp chi nhánh Tiên Sơn và họ hẹn 11h sáng nay đi pv. nhưng mà bận 1 chút việc vs ngại đi quá nên bỏ. hơn 11h họ gọi điện bảo e hôm nay ko đến ak. cũng thấy tiếc nhưng sau khi đọc cmt của các bạn thì mình thấy ko đi là quyết định đúng đắn.:( 1 chữ t.anh cũng ko biết. haizzz. :(

kaka! Theo mình biết thì hình như 5 suất thì còn lại 1 suất, nhưng suất này cũng 50% thôi, dành cho những người suất chúng như bác Thắng hoặc chí ít cũng phải như bác Thọ. Mới vào mình nhìn một vòng, chào thật to và dõng dạc " cháu chào các cô các chú", im lặng một lúc, ai cũng nhìn mình với ánh mắt " viên đạn", ra ngoài tâm sự với một bạn, bạn ý bảo gọi anh chị thôi. Èo, biết thế chẳng chào nữa, lại còn chẳng thèm mời mình ngồi nữa. Không mời thì mình tự túc, làm cái "phịch". Kaka! Bõ ghét. Hơi tiếc, biết thế ở nhà ngủ thêm tí nữa, đi xe máy từ Hà Nội xuống, nhờ đứa hàng xóm là cái áo cực kì phẳng phiu nữa chớ. Đùa thôi, các bạn cứ cố gắng nhé, may mắn chỉ đến với những ai đam mê và cố gắng thật nhiều thôi. Mình thấy mình buoing xuôi và hời hợt quá, ko xứng đáng.

mình cũng ko nhận được mail nhưng có một chị gọi điện thông báo bạn à. Có thế họ ko gửi được mail cho bạn. Bạn cứ gọi điện đến chi nhánh hỏi lại đi. Ai cũng được gọi bạn nhé! Đừng ngại.
nhưng nay không thấy họ gọi hay gửi mail luôn. nge các bn nói ngày 7,8 pv r :(

Mình cũng nhận được mail pv ngày 7/10 ca 15h30. Hix nghe các bác trên đây đi pv mà thấy ớn ớn sao ấy ==. Có ai exp gì pv của vietinbank HCM không? :(

Mình cũng nhận được mail pv ngày 7/10 ca 15h30. Hix nghe các bác trên đây đi pv mà thấy ớn ớn sao ấy ==. Có ai exp gì pv của vietinbank HCM không? :(
chịu khó lục topic cũ thôi bạn ơi, tớ cũng đang loay hoay đây, lần này có vẻ căng quá, pv đông,.. chỉ tiêu ít :(

vậy thì có thể chi nhánh đó làm việc "hơi thiếu trách nhiệm một tí." Vì những ai ko xác nhận lại mail là họ sẽ gọi thông báo bạn à.

Đúng là lần này em ko có sự chuẩn bị, đi thi với tinh thần đỗ cũng đc mà chẳng đỗ thì ở lại với ny hiện tại. Mấy suất lần này xứng đáng cho mấy bác cố gắng, chứ qua buổi pv em tự thấy mình k xứng rùi. Hẹn gặp Vietin trong 1 ngày đẹp trời khi mà quyết tâm của em lên đến cao độ. Chỉ tiếc công đi lại từ HN ra BN 25km thôi :(

hỏi ngu tí mấy bác, vòng 1 có pv tiếng anh ko nheery, ngoài hỏi kiến thức tổng quát, hỏi j nữa z mấy bác,..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên