VietinBank VietinBank tuyển dụng 79 chỉ tiêu tại 9 chi nhánh trên toàn hệ thống [25.09.2015]

CN Tiên Sơn phỏng vấn, khá đông, bỏ cuộc cũng nhiều, đi cũng nhiều, hỏi tiếng anh, mình ko trả trời được thế là họ mời về và hẹn không ngày gặp lại. "qua vòng này thì vòng sau cũng tạch vì vòng sau chỉ toàn phỏng vấn tiếng anh thôi em ơi", dạ vâng, tiếng anh một chữ bẻ đôi cũng không biết thì biết nói gì đây, ôi tiếng anh.

CN Tiên Sơn phỏng vấn, khá đông, bỏ cuộc cũng nhiều, đi cũng nhiều, hỏi tiếng anh, mình ko trả trời được thế là họ mời về và hẹn không ngày gặp lại. "qua vòng này thì vòng sau cũng tạch vì vòng sau chỉ toàn phỏng vấn tiếng anh thôi em ơi", dạ vâng, tiếng anh một chữ bẻ đôi cũng không biết thì biết nói gì đây, ôi tiếng anh.
omg, sao ở đợt tuyển trước không pv tiếng anh mà,
heey, có mùi COCC rồi,
thế ngoài tiếng anh ra họ ko hỏi gì nữa à bạn

tùy vào màn giới thiệu mà họ hỏi thôi bạn ơi, mình chém là mình hay theo dõi tin tức kinh tế thế giới thế là họ hỏi luôn kinh tế trung quốc, thế giới và rồi tiện thể hỏi luôn những chính sách ngân hàng nhà nước đang áp dụng trước các tình hình đó. Ô mai chúa! Nói chung hỏi ngoài lề nếu mình chém nhiều! Tùy chi nhánh thôi bạn, Tiên Sơn là chi nhánh toàn doanh nghiệp FDI nên cần phải giao tiếp được bằng tiếng anh! Biết thế chịu khó lên Yên Bái. Hức hức hức

tùy vào màn giới thiệu mà họ hỏi thôi bạn ơi, mình chém là mình hay theo dõi tin tức kinh tế thế giới thế là họ hỏi luôn kinh tế trung quốc, thế giới và rồi tiện thể hỏi luôn những chính sách ngân hàng nhà nước đang áp dụng trước các tình hình đó. Ô mai chúa! Nói chung hỏi ngoài lề nếu mình chém nhiều! Tùy chi nhánh thôi bạn, Tiên Sơn là chi nhánh toàn doanh nghiệp FDI nên cần phải giao tiếp được bằng tiếng anh! Biết thế chịu khó lên Yên Bái. Hức hức hức
bắt tay cái đồng chí ơi, mình pv từ đầu đến cuối khá ngon,tương sắp xong rùi thì các a/c 1 tràng:
- Em biết các DN chủ yếu ở Bắc Ninh là DN gì ko?
Dạ, theo em dc biết là DN có vôn đầu tư nc ngoài FDI ạ
- Thế em có biết FDI là viết tắt của từ gì ko?
Mình dịch mãi mới dc : dạ là foreign direct investment ạ
- Đúng r đó em, có rất nhiều DN FDI là khách hàng tiềm năng của Vietinbank, em hãy giới thiệu Vietinbank bằng tiếng Anh sao cho đối tác cảm thấy thật ấn tượng
Mình loay hoay 1p : Dạ em xin dừng cuộc chơi tại đây ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back