Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tháng 8 năm 2011 cũng có đợt tuyển làm ở hội sở , mang hồ sơ đến 108 Trần Hưng Đạo cũng được kiểm tra hồ sơ ngay , nhưng cũng được trả lại ngay vì chưa đủ năm kinh nghiệm ^^ lần này ko biết thế nào , hy vọng là sẽ qua đc vòng hồ sơ ^^

tình hình là phải học & đăng kí thi 2 chứng chỉ tiếng Anh và tin học cấp tốc rồi :)

xin lỗi bạn vatso, cho tớ hỏi với, tớ tốt nghiệp bằng khá 7.88 ở Đại học Hà Nội, nhưng tớ đã có IELTS 8.0 và CFA Level 1 thì có cơ hội nào pass vòng hồ sơ không hay sẽ bị loại ngay như bạn bảo về mặt bằng cấp? vì nói thực là xét về mặt bằng bằng đại học ở VN thật vô cùng, trường tớ học thi đều quá khó so với trường khác, đánh đồng như thế thật kém công bằng :( thật là phũ phàng ấy! k giống tiêu chí TUYỂN NHÂN TÀI như motto mà Vietin đưa ra gì cả hic...

Bạn ơi cho mình hỏi, mình là nữ nếu chỉ được bằng khá 7.6 của trường Ngân hàng, ngoài ra có 2 năm kinh nghiệm làm tại công ty liên doanh nc ngoài và IELTS 5.5 thì có qua được vòng hồ sơ không bạn?

Khi nộp hồ sơ thì anh/chị trên phòng tổ chức cán bộ của Vietinbank nhận hồ sơ sẽ kiểm tra và đối chiếu lại các giấy tờ của bạn xem có đáp ứng yêu cầu tuyển dụng không. Trường hợp bạn là nữ mà chỉ được 7.6 thì hơi khó đấy, vì Vietinbank yêu cầu đối với nữ là phải được bằng giỏi mà. Tuy nhiên còn tùy vào vị trí bạn đăng ký tuyển dụng và công việc trước đây mà bạn làm, họ có thể xem xét và xin ý kiến của cấp trên đối với trường hợp của bạn. Good luck ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch