Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các bạn đừng mong quá vào Vietin, trừ khi có quen anh chị nào trên phòng này phòng nọ và vứt vào đấy tầm 300 trở lên may ra còn được mời đến ký thử việc.

---------- Post added 17-02-2012 at 05:43 AM ----------

tỉ lệ cửa sau cao thế cơ ah :)). toàn bắt kinh nghiệm ác thế nhỉ, đúng là NH có lương nhân viên cao nhất nhì :D
toàn tiền chạy chọt bảo sao lương chả cao

VCB,VTB thì đã xác định, 10 chú thì 9 chú đi cửa sau :))
Căn bản là có làm được việc k chứ? Ngta đi được cứa sau chứng tỏ ngta cũng có mối quan hệ, có thể giúp đỡ cho cviệc sau này, bác cứ giả sử ngta huy động chục tỷ/ tháng mà k có quan hệ thì làm thế nào? Ngta giỏi thì mới vào đựoc, mình cứ giỏi thế đã rùi tính típ nhỉ ?

VCB,VTB thì đã xác định, 10 chú thì 9 chú đi cửa sau :))
Mình xin khẳng định là các đợt tuyển dụng công khai như thế này của VietinBank đều là cuộc tuyển chọn thực sự, không hề có dạng quen biết. Nếu là dạng quen biết đều là vào thẳng và rải rác, không vào VietinBank trong các đợt như thế này.

Mình xin khẳng định là các đợt tuyển dụng công khai như thế này của VietinBank đều là cuộc tuyển chọn thực sự, không hề có dạng quen biết. Nếu là dạng quen biết đều là vào thẳng và rải rác, không vào VietinBank trong các đợt như thế này.

Mình khẳng định là khẳng định của ban sai lòi mắt :D

Bạn đưa ra chứng cứ để khẳng định mình sai đi

Thế bạn đưa chứng cứ để khẳng định mình sai và bạn đúng dc ko :D thế chả nhẽ mình phải nêu tên 1 thằng đi bằng cửa hậu ra cho bạn để cm mình đúng à =)

Thế bạn đưa chứng cứ để khẳng định mình sai và bạn đúng dc ko :D thế chả nhẽ mình phải nêu tên 1 thằng đi bằng cửa hậu ra cho bạn để cm mình đúng à =)

các bạn lạc đề thế. Ngân hàng nào chả có tiêu cực nhưng vấn đề cốt lõi ở đây là vẫn có những đãi ngộ tốt cho những ng có năng lực, các bạn có năng lực thì vứt đâu chả sống đc.ko cần quá bận tâm vào những vđ này >:) còn các bạn năng lực kém hơn thì chấp nhận khởi nghiệp với những ngân hàng nhỏ hơn vậy >:)

---------- Post added 17-02-2012 at 10:36 AM ----------

ah quên, mình có thắc mắc như này, mình là sinh viên sắp ra trường, cứ như này thì VT ko cho sv mới ra trường ứng tuyển đúng ko nhỉ :-/ hay cứ đánh liều làm 1 cái hồ sơ :-? :-s

Bạn đưa ra chứng cứ để khẳng định mình sai đi
vấn đề này đã tranh luận ở rất nhiều diễn đàn.
Tranh luận 1 hồi, kết quả là người nào cũng đều giữ nguyên lập trường of mình. Bạn hà tất fải tranh luận nữa.
Tuy nhiên mình xin vote bạn vatso nói đúng =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707