VietinBank VietinBank tuyển dụng 13 cán bộ làm việc tại Trung tâm thẻ thuộc Trụ sở chính [31.08.2012]

Cán bộ quản lý rủi ro hoạt động vs Cán bộ quản lý rủi ro ở trung tâm thẻ có gì khác nhau các bạn nhỉ?
Ai biết trả lời giúp mình với.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mấy bạn cho hỏi. Tuyển ở Trung Tâm thẻ là chỉ ở Hà Nội hay là có ở TP.HCM nữa.

cho mình hỏi, sẽ sắp xếp lịch pv sau nếu như qua vòng hồ sơ hay là thu hồ sơ và pv trức tiếp luôn

Cán bộ quản lý rủi ro hoạt động vs Cán bộ quản lý rủi ro ở trung tâm thẻ có gì khác nhau các bạn nhỉ?
Ai biết trả lời giúp mình với.

Cán bộ quản lý rủi ro ở Trung tâm thẻ làm nhiệm vụ quản lý rủi ro ở cả 2 mảng thanh toán thẻ và phát hành thẻ. Quản lý rủi ro mảng thanh toán thẻ là việc rà soát các đơn vị chấp nhận thẻ, các giao dịch chấp nhận thẻ có dấu hiệu bất thường để kịp thời có biện pháp xử lý. Quản lý rủi ro ở mảng phát hành thẻ là việc monitor giao dịch của chủ thẻ, phát hiện những giao dịch nghi ngờ (do NH đặt ra) để thông báo cho chủ thẻ, xác nhận giao dịch, khóa thẻ cho KH khi phát hiện có gian lận...Tham gia vào hoạt động liên quan phù hợp với yêu cầu công việc như đào tạo CN về QLRR, báo cáo tiểu ban QLRR,...Còn nhìu nữa khi làm bạn sẽ bít :D

Mình đang định nộp hồ sơ vị trí cán bộ kế toán thẻ
trong yêu cầu của VTB là hiểu biết chung về nghiệp vụ thẻ
Bạn nào có tài liệu hay kinh nghiệm về vị trí này thì tư vấn giúp mình với
minh học TD nên không rành về mảng này

Mình đang định nộp hồ sơ vị trí cán bộ kế toán thẻ
trong yêu cầu của VTB là hiểu biết chung về nghiệp vụ thẻ
Bạn nào có tài liệu hay kinh nghiệm về vị trí này thì tư vấn giúp mình với
minh học TD nên không rành về mảng này

http://ub.com.vn/threads/2120-Tai-lieu-tong-quan-ve-the-thanh-toan-Mo-ta-vi-tri-cong-viec-lien-quan.html
http://ub.com.vn/threads/19597-Slide-ve-dich-vu-the-va-ngan-hang-dien-tu-UB-Workshop.html

2 bài này anh nghĩ sẽ giúp em pass qua vòng thi/phỏng vấn về thẻ của bất kỳ NH nào.

Chúc em thành công ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back