VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng cán bộ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng [30.11.2012]

bạn nộp vị trí gì vậy

T nộp vị trí kế toán ở HN, chưa có thông tin thi j cả. T nghĩ chắc sau TP HCM sẽ đến HN. TSC của Vietinbank AMC ở TP HCM nên có khi ngta tổ chức thi tuyển trong ấy trc. Hy vọng là mình nghĩ đúng :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã test và pv xong. Mình là mình bik trước lun kết quả thế nào rùi. ahhaha. out chắc. Đề kế toán thì 3 câu lý thuyết. Đề thẩm định thì trắc nghiệm.

Đã test và pv xong. Mình là mình bik trước lun kết quả thế nào rùi. ahhaha. out chắc. Đề kế toán thì 3 câu lý thuyết. Đề thẩm định thì trắc nghiệm.

B đc pv luôn cơ ah. Có khi mình nghĩ k tốt lắm nhưng chưa chắc kết quả đã tệ đến thế. Cứ phải đặt niềm tin và hy vọng chứ :D. h mà thi bao lâu thế b? Đề KT hỏi về kế toán doanh nghiệp đúng k? Cảm ơn đã chia sẻ thông tin nhé!

bạn ơi phỏng vấn người ta hỏi gì thế, có đánh nặng vào nghiệp vụ kế toán doanh nghiệp lắm ko? Mai minh mới phỏng vấn cơ, thi làm bài cũng chẳng được nên chắc cũng out quá.

bạn nào thi và phỏng vấn vị trí thẩm định rồi thì chia sẻ với mọi người đi

Vietinbank nghe đồn là sắp chuyển đổi mô hình hoạt động, AMC mai mốt sẽ giữ vị trí thẩm định tất cả các khoản vay và định giá TSBĐ (hiện tại thì mấy TS giá trị lớn mới đưa qua AMC định giá). QHKH mai mốt sẽ chỉ đi tìm kiếm KH và nhận hồ sơ từ KH thôi.
Cho nên, các bạn thi AMC đợt này cố lên nhé. Vai trò của các bạn mai mốt sẽ rất quan trọng đấy (và trách nhiệm cũng rất lớn đấy).

có bạn nào nop thẩm đinh ở hà nội được gọi chưa? hy vọng mình ko out từ vòng hồ sơ, hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên