VietinBank VietinBank AMC tuyển dụng cán bộ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Hải Phòng [30.11.2012]

mấy anh mấy chị mà đang làm mấy NH khác, có kinh nghiệm rồi, thì đây là miếng mồi béo bở để bỏ đi đây, liều 1 phen vậy (ko có kinh nghiệm), nhưng ai biết đâu chữ ngờ nhỉ!

có bạn nào chưa đủ kinh nghiệm mà đi nộp không? Cũng muốn đi nộp mà sợ người ta không nhận hồ sơ nữa, đường xá xa xôi quá :(

Mình nè, minh k có kinh nghiệm j hết lại muốn nộp nhân viên thẩm định mà vị trí này chỉ để Nam thuj, lại hỏng...

hì hì, @Mylanhnguyen có đi nộp chưa, em chỉ sợ hắn không nhận hồ sơ thì mất công đi, tại thấy mấy chỗ người ta để kinh nghiệm nhưng mình nộp thì họ cũng nhận, không biết chỗ ni hắn có vậy hông nữa

Chào các bạn! Welcome các bạn nộp hồ sơ và giới thiệu những người các bạn thấy giỏi nộp hồ sơ nhé. Vị trí nhân viên thẩm định có kinh nghiệm sẽ là lợi thế lớn, tuy nhiên nếu bạn chưa có kinh nghiệm nhưng thấy mình phù hợp với vị trí này thì cứ gửi hồ sơ qua. VietinBank AMC sẽ không từ chối các hồ sơ của nữ, không từ chối các hồ sơ không có kinh nghiệm nhé- đối với vị trí nhân viên thẩm định! Vị trí kế toán thì phải có kinh nghiệm rồi.

Tất nhiên là gởi qua mail thì Vietinbank AMC ko từ chối nhưng Vietinbank AMC se nhận và loại hồ sơ!!!

Bạn đang làm ở vietin ak? đang phân vân k bit nộp dc k nà. vừa k kinh nghiệm lại vừa là nữ.hjc.hôm trc co đi nộp 1 cty cũng bên vị trí gần như này mà họ loại k nhận của mình ln, họ bảo ở đây chị nhận những người đã từng làm trong bank ra thôi em.huhu.hi vog vietin amc cho mih co hoi.
Chào các bạn! Welcome các bạn nộp hồ sơ và giới thiệu những người các bạn thấy giỏi nộp hồ sơ nhé. Vị trí nhân viên thẩm định có kinh nghiệm sẽ là lợi thế lớn, tuy nhiên nếu bạn chưa có kinh nghiệm nhưng thấy mình phù hợp với vị trí này thì cứ gửi hồ sơ qua. VietinBank AMC sẽ không từ chối các hồ sơ của nữ, không từ chối các hồ sơ không có kinh nghiệm nhé- đối với vị trí nhân viên thẩm định! Vị trí kế toán thì phải có kinh nghiệm rồi.

Ban đầu hạn nộp hs là 30/11/2012. Nhưng hiện tại hạn nộp hs đã thay đổi 07/12/2012 nhé. Bạn nào muốn thử sức mình thì cứ tiếp tục nhé. Chúc may mắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên