Vietcombank tuyển dụng số lượng lớn nhân sự cho các Chi nhánh tại TP. Hồ Chí Minh

Có ai cho mình hỏi đi làm test của VCB gồm những gì không để chuẩn bị, mình mới được alo đi làm test vào cuối tuần này mà chưa biết phải làm gì bây giờ???

mình cũng mới nhận được mail đi thi tuyển mà ko biết kết cấu đề thi như thế nào nữa? hic..
hum đi nộp hồ sơ năn nỉ lắm cô kia mới nhận vì mình chưa tốt nghiệp, tưởng out rùi nhưng hôm nay nhận dc mail thấy cũng zui :D, ai có kinh nghiệm chia sẽ cho em với :(

Ừ chiều cao mình có 1.54m ah, nhưng thôi kệ cứ đi làm test thử coi bên Ngân hàng như thế nào, mình mới nộp Ngân hàng lần đầu đóa. Xong sẽ về kể cho mọi người nghe...

Ui mà trắc nghiệm cũng ghê lắm, mình thấy mấy bài test thử trên này kinh khủng quá, mà cũng có khi là do mình chưa đủ kiến thức, thôi kệ tới đâu hay tới đó.

Hehe mới thi xong, cảm giác thoải mái, thấy đề không khó lắm nhưng cũng chẳng hi vọng pass vì chắc có nhìu đối thủ đáng gờm hơn mình nghĩ. Một ngày thứ 7 tập trung thi 1,000 em cho các chi nhánh Tân Bình, Thủ Đức, Vĩnh Lộc, Bình Thạnh, Bến Thành thì chọn được mấy người chưa kể COCC với lại mấy bạn không đủ chiều cao???

Đề thi nghiệp vụ thì mình xin không có ý kiến chứ đề tiếng Anh thì ngữ pháp đề thi còn sai thì nói gì đến thí sinh (thông cảm nha, mình học Ngoại ngữ ra í mà), theo mình thì đề chỉ là cho có thi chứ miên man tùm lum chứ không tập trung vào lĩnh vựa Ngân hàng như đề thi thử mình down trên UB về. Do đó không có hứng thú vào cái việc thi tuyển này chút nào. Mình chỉ apply GDV thui ah, chứ mấy cái kia thứ nhất là không đủ năng lực với lại cũng không thích lắm...hehe. Có ai thi chung bữa đó ở Phương Nam thì lên đây share ý kiến cái nào...

Có ai được gọi đi phỏng vấn chưa nhỉ? Mình có thi test ở vietcombank sóng thần sau bữa test các chi nhánh tpHCM 1 ngày mà được gọi đi phỏng vấn rồi. Không biết các chi nhánh tphcm đã được gọi chưa để biết tình hình

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
rồi hí hí , mọi người có tin gì mới chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back