Vietcombank tuyển dụng số lượng lớn nhân sự cho các Chi nhánh tại TP. Hồ Chí Minh

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hi hum nay minh cũng mới nộp xong nè, anh nhân sự bảo sẽ gọi ddienj đi sơ tuyển nhưng k bít là sơ tuyển sẽ làm gì nữa, ai có kinh nghiệm share mình với hen

hi hum nay minh cũng mới nộp xong nè, anh nhân sự bảo sẽ gọi ddienj đi sơ tuyển nhưng k bít là sơ tuyển sẽ làm gì nữa, ai có kinh nghiệm share mình với hen
bạn ơi nộp ở chi nhánh nào thế?
có gì hay chia sẻ đi bạn?
tại thấy.......ko hay nên chán chả buồn nói, hic :(
có bạn nào bị/đc giữ hồ sơ nhưng trả lại 2 phong bì với 2 ảnh, bảo là sẽ liên lạc qua mail và hình sẽ bổ sung sau hông???
có bạn nào giống mình hông, buồn tóa :-<

Đi rải 3 chỗ: 1 chỗ ko trả gì hết, 1 chỗ trả 2 cái bì thư với 1 tấm hình 4x6: giờ dùng email em ạ =)), 1 chỗ trả hết kèm theo 1 câu: về làm lại SYLL theo form VCB đi em, mình ú ớ thì kêu lên website riêng của VCB CN gì gì đó mà down, mà còn fải lên trường xin thêm 1 2 cái giấy xác nhận tùm lum ~> dẹp luôn

PS: ng ta hẹn đầu tháng 7 nếu ok sẽ gọi đi test. Mọi ng có vậy ko?

hi mình k có mang bì thư lun nè, hỏi anh nhân sự thì bảo k sao.
phong bì thì chắc ko cần cũng đc, riêng mình thấy cô nhận hồ sơ coi nhanh lắm, rồi nhận nhưng trả lại cả 2 tấm hình, nên tự nhiên thấy...sao sao
Đi rải 3 chỗ: 1 chỗ ko trả gì hết, 1 chỗ trả 2 cái bì thư với 1 tấm hình 4x6: giờ dùng email em ạ =)), 1 chỗ trả hết kèm theo 1 câu: về làm lại SYLL theo form VCB đi em, mình ú ớ thì kêu lên website riêng của VCB CN gì gì đó mà down, mà còn fải lên trường xin thêm 1 2 cái giấy xác nhận tùm lum ~> dẹp luôn

PS: ng ta hẹn đầu tháng 7 nếu ok sẽ gọi đi test. Mọi ng có vậy ko?
trên website đâu có đâu ta, mình hỏi thì nghe bảo là trong tháng 6 này

trên website đâu có đâu ta, mình hỏi thì nghe bảo là trong tháng 6 này

Thì ý là cuối t6 đầu t7 đó bạn. Bạn mình đi nộp về cũng đc nói vậy

các bạn đi nộp hs về cho mình hỏi họ có nhận Tb-Khá hem? ^^

1 số nơi nhận 1 số nơi ko, nhưng câu nói chung đều là "khó đấy em". Tại sao mình biết? Vì mình chưa có bằng, mà bảng điểm nam 1 thì là TBK, nên ai mở ra cũng tặc lưỡi, làm ai cũng fải giải thích cặn kẽ ~.~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back
Bên trên