Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ cũng Ngoại thương đây, nhưng mà thi khối Bán lẻ, hqua vừa nhận đc thư chuyển phát nhanh gửi đến nhà thông báo 6/8 đi thi ^^
Có bạn nào Ngoại thương qua được vòng hồ sơ của VCB lần này ko? Với lại có ai khối Nguồn vốn nhận được thư chưa? sốt ruột quá :(

Có bạn nào biết tỷ lệ "chọi" tại vòng thi viết của đợt thi tuyển này là bao nhiêu không? Mình thi Khối Tín dụng, mời cả nhà vào điểm danh cái nhỉ?

Mọi ng ỏ các a/c đã thi ở VCB chia sẻ kinh ng 4 tụi e vs ak! 06/08 thi mak chả bít ôn gì! M hc bên NH, thi KBL. Hic! Đợt trước thi BIDSoowr1 ->Tạch :(. Ko bít VCB có chân 4 mình ko ta?

tớ cũng Ngoại thương đây, nhưng mà thi khối Bán lẻ, hqua vừa nhận đc thư chuyển phát nhanh gửi đến nhà thông báo 6/8 đi thi ^^

ồ, vậy là chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng vẫn được. Thế mà hồi tớ nộp các chị thu hồ sơ bảo cứ nhận hồ sơ thôi chứ đến lúc lọc hồ sơ thì cũng loại hết.

khối bán lẻ thì thi bài tập về phần nào được nhỉ cả nhà?

uh, t đi nộp từ hôm đầu tiên, hình như còn là nhân trường mìh nộp đầu tiên, lúc ý chị thu hồ sơ cũng bảo ko nhận, tớ phải giải thik mãi là "đến thời điểm này thì trường em chỉ có giấy xác nhận thôi, với lại như thế là đủ điều kiện tốt nghiệp rồi =))" thì chị ý mới nhận. Mấy đứa bạn t đi nộp sau chị ý cứ thế nhận lun, nhưng mà đến hôm sau nữa thì nghe bảo lại ko nhận, với cả bảo sẽ loại hồ sơ NT đã nộp rồi, đang ngồi tiếc công với bộ hồ sơ. Ai ngờ hqua nhận đc giấy báo, bất ngờ quá :))
ồ, vậy là chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng vẫn được. Thế mà hồi tớ nộp các chị thu hồ sơ bảo cứ nhận hồ sơ thôi chứ đến lúc lọc hồ sơ thì cũng loại hết.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào biết tỷ lệ "chọi" tại vòng thi viết của đợt thi tuyển này là bao nhiêu không? Mình thi Khối Tín dụng, mời cả nhà vào điểm danh cái nhỉ?
Có tầm 1200 bộ hồ sơ nộp vào. Lọc ra tầm 300 bộ hồ sơ thi viết lấy 51. Hôm nay k nhận dc giấy tạch sơ loại rồi.. Hic.Trèo cao ngã đau

Chà lấy có 51 chỉ tiêu thôi cơ ah, nên bác nào mà pass đc thì giỏi quá nhỉ ( Trừ một số ngoại lệ ) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@