Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 50 cán bộ làm công tác kiểm tra, kiểm soát nội bộ [30.03.2016]

Từ trước đến nay em ko uan trọng chuyện cocc lắm thế nên đi thi cứ đi nhẹ nhàng tình cảm thế mà tay ko bắt agribank hải phong bây gio đấy
Em nghĩ là cứ kệ đời thì đời chừa mình ra kkk

Bác con gà con ơi. Em có ý kiến là dạo này thấy nhiều tín dụng đi tù qúa. Em định chuyển đi làm giao dịch viên hoặc hỗ trợ . Bác cho em ý kiến đi

Bác con gà con ơi. Em có ý kiến là dạo này thấy nhiều tín dụng đi tù qúa. Em định chuyển đi làm giao dịch viên hoặc hỗ trợ . Bác cho em ý kiến đi
Đồng chí làm giao dịch viên thì sẽ thành hàng hiếm đấy, nhưng sẽ phải học việc lại từ đầu. Mình nghĩ đồng chí nên làm hỗ trợ tín dụng sẽ hay hơn, đỡ phải chạy chỉ tiêu, mà vẫn dùng được kiến thức tín dụng :)

Tùy mục tiêu của bạn thôi. Làm tín dụng cũng có nhiều cái hay, trưởng thành nhiều. nếu thik an toàn chuyển sang giao dịch hoặc làm back thôi

Hi các bác, sau khi xác định bỏ thì hnay e nhận được tin nhắn báo thi viết vào ngày chủ nhật này 31.7, tuy nhiên tin nhắn chỉ đến 1 nửa, không có địa điểm thi viết. Bác nào cũng dc báo đi thi thì la lên anh em giao lưu. Em ở HCM

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên