Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 50 cán bộ làm công tác kiểm tra, kiểm soát nội bộ [30.03.2016]

Mình cũng vừa được nhắn tin, nội dụng cụ thể gửi trong mail mà.
Mà thấy ghi là thi viết (thi trực tuyến) tức là thi trắc nghiệm trên máy phải không các bác nhỉ

Mình cũng vừa được nhắn tin, nội dụng cụ thể gửi trong mail mà.
Mà thấy ghi là thi viết (thi trực tuyến) tức là thi trắc nghiệm trên máy phải không các bác nhỉ
không hiểu sao em không nhận được email mà chỉ nhận dc tin nhắn nên cũng k biết thi ở đâu, bác cho hỏi địa điểm thi khu vực hcm ở đâu ạ

Các bác cho em hỏi cơ hội nghề nghiệp của vị trí này như thế nào với?
Em vừa đỗ BIDV - nhân viên tín dụng. Nên h phân vân quá.

Mình cũng nhận được tin nhắn đi thi viết ngày 31/7 này mà ktra email không có tin nào hết, mình ở TPHCM

có bác nào biết thi môn chuyên ngành là thi môn gì k?em chưa thi VCB bao giờ, k biết đề thi khó lắm k ạ, có tự luận k?

em đa
Mình cũng nhận được tin nhắn đi thi viết ngày 31/7 này mà ktra email không có tin nào hết, mình ở TPHCM
ban viết email lại nhờ hỗ trợ, người ta sẽ gửi lại cho mình. Hnay mình nhận được email rồi, bạn nào ở Hcm thi vị trí này thì thi ở toà nhà chỗ Công trường Mê Linh, lúc 7h sáng chủ nhật. Thi hai môn : chuyên ngành + tiếng anh ( thi trực tuyến nên khả năng cao là thi trắc nghiệm)
5 năm đi làm em có động đến TA đâu mà giờ phải thi tiếng Anh mới căng chứ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back