Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Đúng đấy, mình thấy ai cũng kêu pv chán, haizzz tớ cung pv khá lâu nhưng ko hỏi về vị trí công việc hay nghiệp vụ.
Câu : Giới thiệu bản thân, mới nói đến tính cách năng động nhiệt tình > mấy cô chú ý cười có vẻ ko tin.
caau2: Tiềm năng Thái nguyên: câu này thì minh trả lời nuột các cô chú ý có vẻ gật đầu
câu 3: Thái Nguyên có bao nhiêu ngân hàng: mình lại chém tiếp
câu 4: đặc sản TN là j? > chè
câu 5 :Tại sao gọi TN là thủ đô gió ngàn ? > vì trước đây TN là thủ đo kháng chiến , nhưng chú ngồi giữa bảo là ko phải vì ở đấy nhiều gió
Câu 6: Có thi vào đâu nữa ko? minh bảo có thi MB nữa , thế nếu đỗ cả 2 NH thì chọn NH nào? Tất nhiên là Vietcombank
Mình ko đc hỏi câu như e muốn lam việc vị trí j, em nghĩ minh phu hợp vi trí j như các bạn. có lẽ họ ko thấy minh phu hop với vi trí nào. chắc là tạch haizzzz nghĩ mà buồn

Đúng đấy, mình thấy ai cũng kêu pv chán, haizzz tớ cung pv khá lâu nhưng ko hỏi về vị trí công việc hay nghiệp vụ.
Câu : Giới thiệu bản thân, mới nói đến tính cách năng động nhiệt tình > mấy cô chú ý cười có vẻ ko tin.
caau2: Tiềm năng Thái nguyên: câu này thì minh trả lời nuột các cô chú ý có vẻ gật đầu
câu 3: Thái Nguyên có bao nhiêu ngân hàng: mình lại chém tiếp
câu 4: đặc sản TN là j? > chè
câu 5 :Tại sao gọi TN là thủ đô gió ngàn ? > vì trước đây TN là thủ đo kháng chiến , nhưng chú ngồi giữa bảo là ko phải vì ở đấy nhiều gió
Câu 6: Có thi vào đâu nữa ko? minh bảo có thi MB nữa , thế nếu đỗ cả 2 NH thì chọn NH nào? Tất nhiên là Vietcombank
Mình ko đc hỏi câu như e muốn lam việc vị trí j, em nghĩ minh phu hợp vi trí j như các bạn. có lẽ họ ko thấy minh phu hop với vi trí nào. chắc là tạch haizzzz nghĩ mà buồn
Ái chà,câu hỏi hay quá.:))
Nếu ở TN thì trả lời dc,chứ ng ngoại tỉnh chắc hơi khó ;))

lúc mới vào lướt qua 2 anh chị ngồi đầu thấy còn trẻ trung, ngọt xớt "em chào anh chị", ngồi xuống lướt qua "anh" trong cùng tóc muối tiêu => thôi rồi, líu lưỡi luôn. Mới vào chị phó phòng tổ chức bảo "ô chị thấy em quen quá, hình như có thi Vietcom rồi đúng ko, em có nhớ chị ko?" :-ss, rồi hỏi 2 câu về thẻ VCB, oánh mãi vào cái chi tiết tớ ứ ở Thái Nguyên :-<

Nói chung là chán, vì đi pv về thấy hụt hẫng quá nên chả muốn lên chia sẻ kinh nghiệm tí nào nữa. Có 1 bạn pv trước mình ra còn kêu mấy cô chú cứ "khinh khỉnh" nữa chứ, cứ trả lời câu gì là cười+lắc đầu đến đấy, rồi lại còn bảo cháu nói nhiều nhưng cô chú chả hiểu ý cháu muốn nói cái gì đâu. Mất hết cả niềm tin vào VCB,hic. Kiểu này có đủ COCC nhét vào rồi, tuyển chỉ là hình thức cũng nên???....

Mình phỏng vấn buổi sáng, cũng khá nhanh vì là cuối buổi sáng, chờ dài cổ, chậm hơn 2 tiếng so với lịch hẹn @.@
Khả năng là những bạn có kinh nghiệm được hỏi nhiều, ưu tiên và được xác định vị trí phù hợp :(
Những người chưa có kinh nghiệm thì mình thấy ko hỏi nhiều, có hỏi thì hỏi vu vơ những câu rất bình thường.Ko biết là có bạn nào may mắn được hỏi và đánh giá cao ko :-??

không biết bao nhiêu ngày thì có kết quả nhỉ? bạn nào được gọi loa lên đây cho mọi người biết, khỏi mất công chờ đợi nhé. Đúng là phỏng vấn nhanh quá mình ko thể đoán được kết quả luôn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên