Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
run quá mọi người ơi, chả biết hỏi cái gì mà chuẩn bị nữa, không biết tình hình thế nào nên nếu ôn thì phải ôn tất tần tật à

Mình nghĩ là họ chẳng hỏi gì to tát đâu, chủ yếu là 1 buổi chia sẻ, trao đổi, thấy hợp thì tuyển, ko hợp thì hẹn các bạn dịp khác. Thái Nguyên thì đc ưu tiên hơn tỉnh khác.

Mình nghĩ là họ chẳng hỏi gì to tát đâu, chủ yếu là 1 buổi chia sẻ, trao đổi, thấy hợp thì tuyển, ko hợp thì hẹn các bạn dịp khác. Thái Nguyên thì đc ưu tiên hơn tỉnh khác.
Sao Thái Nguyên lại được ưu tiên hơn tỉnh khác, mà mai hội sở phỏng vấn mà liệu có 8 người k?

Sao Thái Nguyên lại được ưu tiên hơn tỉnh khác, mà mai hội sở phỏng vấn mà liệu có 8 người k?

các bạn TN được ưu tiên hơn là điều tất lẽ dĩ ngẫu. bởi các bạn ở đấy đã có sẵn mối qh, bạn bè, gia đình và người thân, nên việc tìm kiếm khách hàng đối với các bạn ấy là dễ dàng hơn. Các bạn ấy có thiên hướng gắn bó, ổn định lâu dài với VCB thái nguyên... bây giờ bảo mình lên đấy lớ nga lớ ngớ, biết gì đâu mà huy động, ngày đi làm thì ko sao, tối về buồn nhớ nhà lại khóc tu tu ấy chứ :((

- - - Updated - - -

Khả năng là chỉ có 1-2 đại diện của phòng nhân sự hội sở và 1-2 đại diện của chi nhánh ví dụ GD chi nhánh tương lai tối đa 5 người thôi :)dự là như thế

các bạn TN được ưu tiên hơn là điều tất lẽ dĩ ngẫu. bởi các bạn ở đấy đã có sẵn mối qh, bạn bè, gia đình và người thân, nên việc tìm kiếm khách hàng đối với các bạn ấy là dễ dàng hơn. Các bạn ấy có thiên hướng gắn bó, ổn định lâu dài với VCB thái nguyên... bây giờ bảo mình lên đấy lớ nga lớ ngớ, biết gì đâu mà huy động, ngày đi làm thì ko sao, tối về buồn nhớ nhà lại khóc tu tu ấy chứ :((
Vậy thì nếu họ hỏi em có ý định gắn bó lâu dài không thì mình cứ chém, em thề là em sẽ làm lâu dài, em mà nói dối thì em bé bằng con Kiến...=))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,008
Thành viên mới nhất
kubetfan1
Back
Bên trên