Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thế bạn Tuyền ơi, bạn của bạn có pv bằng tiếng anh tí nào, để mình chuẩn bị vài câu chém ấy mà, hì

trước mình pv chi nhánh hà nội hội đồng gồm 8 người, mình ngồi ở 1 bàn cách xa hội đồng 8m, và ko hề pv tiếng anh. mình nghĩ 99% là ko pv tiếng anh. Nhưng mà có người nói với mình rằng "ăn nhau là ở cái % cuối cùng ý em à" :)

Nghe bạn nói thế là tớ bắt đầu thấy run rồi nha.
Ngày xưa đi nộp hồ sơ ở VCB Chương Dương, chị thu hồ sơ cũng bảo tùy người pv, thích thì ng ta pv tiếng anh, k thì thôi. Nhưng cuối cùng k đi thi được vì trùng với pv Vietin.haizz

Nghe bạn nói thế là tớ bắt đầu thấy run rồi nha.
Ngày xưa đi nộp hồ sơ ở VCB Chương Dương, chị thu hồ sơ cũng bảo tùy người pv, thích thì ng ta pv tiếng anh, k thì thôi. Nhưng cuối cùng k đi thi được vì trùng với pv Vietin.haizz

ah chuẩn rồi, 8/8 đầy bạn vào thi vcb nhưng đc 1 lúc thì bỏ về, mình đoán là về pv, vì nhiều người thi quá mà chỉ tiêu thì ít. sáng hôm đấy trời con mưa to nữa chứ.

mọi người thử hỏi bạn bè đã pv rồi xem ho hỏi những gì chia sẻ đi để chuẩn bị tí.giờ chả bít học j nữa

Hic, nghe mọi người bàn nhau đi pv, em thấy buồn quá. cũng thi cùng, cũng tự tin, thế mà ko đc pv. huhu...
p/s: e mượn nick bạn em để xem, ko ngờ mai mọi người đã đc đi pv rồi

trước mình pv chi nhánh hà nội hội đồng gồm 8 người, mình ngồi ở 1 bàn cách xa hội đồng 8m, và ko hề pv tiếng anh. mình nghĩ 99% là ko pv tiếng anh. Nhưng mà có người nói với mình rằng "ăn nhau là ở cái % cuối cùng ý em à" :)
Trời ơi hội đồng 8 người áh định dọa cho con nhà người ta chết khỏi phỏng vấn luôn hả, hixhix:-o:-o

run quá mọi người ơi, chả biết hỏi cái gì mà chuẩn bị nữa, không biết tình hình thế nào nên nếu ôn thì phải ôn tất tần tật à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,031
Thành viên mới nhất
seretnbet
Back
Bên trên