Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Có ai nhận được thẻ dự thi chưa vậy? Đứa bạn tớ mới nhận được rồi mà mình chưa thấy j. Đang lo không biết có bị thất lạc k nữa vì bên VCB gửi bằng phong bì dán tem ghi sẵn địa chỉ của mình. Mà đứa bạn tớ ghi địa chỉ cơ quan mẹ. Mình ghi địa chỉ nhà k biết tn :((

Thế thi ngày nào hả bạn ?

b mabubeo268 lên thông báo tình hình cho A C E biết thêm mí 8->

Hjx thi nhanh vậy các bạn? Bạn vermouth có biết địa chỉ thi ở đâu ko? Có phải xuống HN thi ko nhỉ?

Hình như năm ngoái bạn cũng thi Vietcom Bắc Ninh :-/
Không, đây là lần đầu tiên mình thi VCB, năm ngoái cũng nộp đợt tuyển tháng 6 nhưng lúc đấy chưa có bằng nên out luôn từ vòng gửi xe, haizz, mà lúc đấy mình nộp là chi nhánh ở Bà Triệu còn VCB Bắc Ninh ở đâu còn chả biết ý

- - - Updated - - -

Cho tớ hỏi thông tin thi như nào vây
Ngày giờ. địa điểm. thoi gian. noi dung vơi
Thi vào lúc 8h sáng ngày thứ 6 tại tầng 19 tòa nhà VCB 198 (hay 189 gì đấy) Trần Quang Khải, nói tóm lại là chỗ nộp hồ sơ ý, khi đi mang theo cmt và giấy thông báo dự thi.
P/S: mọi người yên tâm đến chiều chắc là nhận được thư hết ý mà.:)

Thi vào lúc 8h sáng ngày thứ 6 tại tầng 19 tòa nhà VCB 198 (hay 189 gì đấy) Trần Quang Khải, nói tóm lại là chỗ nộp hồ sơ ý, khi đi mang theo cmt và giấy thông báo dự thi.
P/S: mọi người yên tâm đến chiều chắc là nhận được thư hết ý mà.:)[/QUOTE]
uh. Hi . thanks cậu nhé. chờ đến chiều xem sao

Các bạn cho mình hỏi,
Thi tuyển 60-80 câu trắc nghiệm chung tất cả các lĩnh vực đúng không?
Ngoài ra, có thi tiếng anh nữa ko?
Vì thông tin tuyển dụng chỉ là 25 vị trí, nhưng chẳng nói rõ vị trí nào nên khi apply mình để trống nguyện vọng, giờ đi thi không biết thi những gì. Bạn nào có tài liệu hay, vui lòng chia sẻ cho mình với nhé!
Cảm ơn các bạn rất nhiều

Mua thế này k biết cái thư gọi di thi có đến được nhà mình k nữa. chán quá đi. sốt ruột thật

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên