Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

ui thích quá, có cơ hội về TN ui, nhưng sao đối tượng liệt kê hết mấy tỉnh giáp Thái Nguyên mà lại k có anh em ruôt là Bắc Kạn vậy nhỉ? hay tẩy chay anh em rùi.

Hình như đợt này tuyển chỉ tuyển cán bộ ngân hàng thôi nhỉ? Mình muốn thi vào vị trí nhân viên IT mà không thấy ghi tuyển.

anh chị cho em hỏi một chút ạ! Đợt tuyển này của Vietcombank ở chi nhánh Thái Nguyên thì sinh viên năm cuối có nộp được không ạ? Em tháng 7 mới có bằng tốt nghiệp nên băn khoăn không biết 15/4 đến nộp họ có nhận hồ sơ không?
Anh chị trả lời giúp em với ạ!
Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ^^

anh chị cho em hỏi một chút ạ! Đợt tuyển này của Vietcombank ở chi nhánh Thái Nguyên thì sinh viên năm cuối có nộp được không ạ? Em tháng 7 mới có bằng tốt nghiệp nên băn khoăn không biết 15/4 đến nộp họ có nhận hồ sơ không?
cứ nộp thôi c ạ, nếu ng ta khó khăn ko nhận thì mình mang hồ sơ về, có mất gì đâu, mất tí thời gian thôi :D mà c ở chỗ nào TN, học ngành gì thế?

hồ sơ yêu cầu bằng tốt nghiệp mà bạn, chưa ra trường vẫn còn nhiều cơ hội mà bạn:D

tớ học khoa ngân hàng.Nghe theo cậu, cứ thử đến nộp một lần vậy^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back