Vietcombank Vietcombank tuyển dụng 25 cán bộ làm việc tại CN Thái Nguyên [15.04-16.04.2013]

Một tóp pic hội tụ nhiều đồng hương Thái Nguyên ở Ub :)
Hi cả nhà, mình ở Đại Từ :)

mình chỉ có tiềng anh B có nên đi nộp k nhỉ?

tớ học khoa ngân hàng.Nghe theo cậu, cứ thử đến nộp một lần vậy^^

Hi. chưa có bằng thi không nên nộp nhé
Tớ nộp năm ngoái chưa có bằng nó không nhận đâu. Với lại ở đây la nop tai Hội sở nữa
Năm ngoái bạn tớ còn bị bắt đo chiều cao ( năm nay thì không biết thế nào)
Các cậu nên chuẩn bị hồ sơ đúng như yêu cầu đi, không lai cho về thì mệt

Hi. chưa có bằng thi không nên nộp nhé
Tớ nộp năm ngoái chưa có bằng nó không nhận đâu. Với lại ở đây la nop tai Hội sở nữa
Năm ngoái bạn tớ còn bị bắt đo chiều cao ( năm nay thì không biết thế nào)
Các cậu nên chuẩn bị hồ sơ đúng như yêu cầu đi, không lai cho về thì mệt
đo chiều cao hả b? t tưởng không yêu cầu chiều cao mà :((.

Năm ngoái bạn tớ đi nộp mà. hinh nhu hồi đấy tuyển vài chi nhánh vietcom o Ha Noi. o Chi nhanh Hoan Kiem thi co thay đo đó. Tùy từng người thôi bạn a
Năm nay k thấy yêu cầu chiều cao nên chắc không đo đâu ( tớ đoán thế thôi)

Năm ngoái, nộp hồ sơ vào VCB là có màn đo chiều cao đấy . Nam >1m65, nữ >1m58( cả nam cả nữ đều bị đo hết cả ); còn năm nay thì không biết có màn ấy hay ko? :)
Khuyên mấy bạn nên đọc kỹ yêu cầu của Ngân hàng, đừng cố đấm ăn xôi. Chưa có bằng Tốt nghiệp, không đúng ngành ( dù có đúng trường ), tiếng anh B . .v.v thì cũng không được nhận đâu ,đừng đến kẻo mất công, tốn xăng đấy(dạo này xăng đang đắt :D)
Vài lời góp ý !

Năm ngoái, nộp hồ sơ vào VCB là có màn đo chiều cao đấy . Nam >1m65, nữ >1m58( cả nam cả nữ đều bị đo hết cả ); còn năm nay thì không biết có màn ấy hay ko? :)
Khuyên mấy bạn nên đọc kỹ yêu cầu của Ngân hàng, đừng cố đấm ăn xôi. Chưa có bằng Tốt nghiệp, không đúng ngành ( dù có đúng trường ), tiếng anh B . .v.v thì cũng không được nhận đâu ,đừng đến kẻo mất công, tốn xăng đấy(dạo này xăng đang đắt :D)
Vài lời góp ý !
theo mình biết thì có chi nhánh đo, có chi nhánh không đo. ở chi nhánh tỉnh thường là ko đo.

Năm nay VCB dự định tuyển thêm >1300 nhân sự, khả năng sẽ có một đợt tuyển dụng tập trung vào giữa năm & tuyển cho các CN mới, CN có nhu cầu. Các bạn ở các KV khác cứ chịu khó chờ, VCB sẽ đến thôi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên