Sao mình gửi vào mail tuyển dụng mà cứ báo lỗi nhỉ, có bạn nào bị như mình k, buồn quá đi :(

Mình gửi mail nhưng k thấy báo gì, k biết là gửi đc hay k nữa :s. Có bạn nào gửi mail rồi đc reply k?, Vcb có trả lời mail tự động k nhỉ?

Mình gửi mail nhưng k thấy báo gì, k biết là gửi đc hay k nữa :s. Có bạn nào gửi mail rồi đc reply k?, Vcb có trả lời mail tự động k nhỉ?
Mình cũng gửi nhưng được 1 chị reply lại đoàng hoàng bạn ak. chị ấy bảo là file đính kèm của mình bị lỗi không đọc được, còn bảo mình gửi lại, nhưng mà giờ gửi lại thì lại không thấy phản hồi.:D

Hôm nay mình nhận được mail báo thứ 4 đi phỏng vấn sơ bộ
Kính gửi: Các anh/chị thí sinh dự thi vị trí Nhân viên Quản lý rủi ro/Phát triển mạng lưới Thẻ/Thanh toán/ Phát hành Thẻ - Mã 05.

Vietcombank thông báo tới anh /chị lịch thi viết như sau:

Thời gian: 7h30 ngày thứ Bảy 31/05/2014.

Địa điểm: Hội trường tầng 19, Cao ốc Vietcombank, 198 Trần Quang Khải, Hà Nội.

Nội dung: Kiểm tra Chuyên ngành và Ngoại ngữ Anh Văn.

Các anh chị đến tập trung đúng giờ, đọc kỹ số báo danh trong Danh sách niêm yết tại Hội trường. Mang theo CMTND (bắt buộc) và máy tính cá nhân để phục vụ việc làm bài.

Đề nghị các anh/chị xác nhận (ghi rõ Họ và tên, mã số dự thi) việc nhận được thông tin và đăng ký dự thi qua địa chỉ email này.

Vietcombank trân trọng thông báo.
mình chiều nay nhận được mail đi thi luôn chứ k có pv sơ bộ hic

Mình đăng ký chính sách sản phẩm bán lẻ cũng nhận đc mail t4 phỏng vấn sơ bộ nè :)

Mình cũng quản lý bán sản phẩm bán lẻ, nhưng lại hẹn sáng thứ 5 các cậu ạ! Thế này thì số lượng người phỏng vấn đông lắm nhỉ? :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên