Sao không thấy thông tin gì về đợt tuyển dụng này ?
Có khi nào đăng tuyển cho có để hợp thức hóa nhân sự ko ta?

Đã có lịch test nhé các đồng chí./.
1. Thời gian: 13h00 ngày 28/03/2014 (thứ Sáu)

2. Địa điểm: Nhà Khách Phương Nam, 252 Nguyễn Trãi, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh.

3. Nội dung kiểm tra: Kiểm tra Chuyên ngành và Ngoại ngữ Anh văn

(Thí sinh mang theo máy tính cá nhân để sử dụng khi làm bài)
Anh/Chị/Em nào có kinh nghiệm về nội dung thi test tại VCB thì share cho mọi người với nhé./.
Trân trọng./.

Hi All,

Mình nhận tin nhắn trong điện thoại. Để xem chi tiết thì lên mail. Nhưng lên mail thì ko thấy gì cả.

Các bạn có giống zị ko?

Bảo là chỉ tuyển nam nên đọc đến đấy chả nghĩ ngợi mà cũng ko theo dõi, giờ mới biết là có thay đổi.. hoizz...
mà các bạn cho hỏi, cviec này có phải thích hợp cho nam hơn nữ ko vậy? Sao họ tuyển ưu tiên nam nhỉ?

Bảo là chỉ tuyển nam nên đọc đến đấy chả nghĩ ngợi mà cũng ko theo dõi, giờ mới biết là có thay đổi.. hoizz...
mà các bạn cho hỏi, cviec này có phải thích hợp cho nam hơn nữ ko vậy? Sao họ tuyển ưu tiên nam nhỉ?
thấy vẫn có nữ thi nhưng dù sao CV này ngt vẫn ưu tiên Nam hơn, Cv đòi hỏi có trình độ và chuyên môn cao, tập trung tốt cv k bị vướng bận gia đình mà, vị trí này ở Vietinbank tương đương Phó phòng của 1 CN lớn đó

thấy vẫn có nữ thi nhưng dù sao CV này ngt vẫn ưu tiên Nam hơn, Cv đòi hỏi có trình độ và chuyên môn cao, tập trung tốt cv k bị vướng bận gia đình mà, vị trí này ở Vietinbank tương đương Phó phòng của 1 CN lớn đó
Ôi vậy thì bỏ cơ hội ứng tuyển này cũng đúng... ko có cửa vào thật...
Nhưng tuyển dụng vị trí (ko đòi hỏi phải ra sức cơ bắp) mà bảo chỉ tuyển nam thì đúng là phân biệt giới tính thật, mặc dù biết đôi lúc nam làm việc hiệu quả hơn nữ. Thông tin tuyển dụng là công khai mà tuyển nam ko tuyển nữ... hoizzz ... Giới tính là ko thể chọn cũng giống như cha mẹ mình cũng ko thể chọn...
Trong ngân hàng, mấy vị trí liên quan đến tín dụng dù sao nhà tuyển dụng vẫn thích nam hơn... :(

Ôi vậy thì bỏ cơ hội ứng tuyển này cũng đúng... ko có cửa vào thật...
Nhưng tuyển dụng vị trí (ko đòi hỏi phải ra sức cơ bắp) mà bảo chỉ tuyển nam thì đúng là phân biệt giới tính thật, mặc dù biết đôi lúc nam làm việc hiệu quả hơn nữ. Thông tin tuyển dụng là công khai mà tuyển nam ko tuyển nữ... hoizzz ... Giới tính là ko thể chọn cũng giống như cha mẹ mình cũng ko thể chọn...
Trong ngân hàng, mấy vị trí liên quan đến tín dụng dù sao nhà tuyển dụng vẫn thích nam hơn... :(
Hi,nước ngoài ngt vẫn trọng nam hơn nữ mà bạn,ở VN thì việc đó càng nhiều hơn,nhất là bạn có gia đình đi rồi thấy, mình còn trẻ cưới sớm chưa có con thui mà nộp đơn xin việc còn khó nè,lần trước đi nộp BIDV,người nhận hồ sơ biết mình đã đám cưới là mặt đổi sắc liền, và lúc đó là biết chắc mình out,thiệt lúc đó muốn giựt lại bộ hồ sơ ghê, dù sao cũng tốn tiền công chứng và khám sức khỏe mà,hehe,haiz,làm phụ nữ VN thiệt thòi lắm,haha,nhưng đâu có lựa chọn,phải cố thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên