Vietcombank Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Mình nghĩ có khả năng đấy bạn ạ,vì nghe nói là hội sở pv mà,họ chỉ về một đợt tuyển được thì mới ra lại hn chứ :(
Ngày mai pv xong cũng phi ra hn ngay và luôn,ôi cuộc đời tìm việc,vất vả ghê nhẩy :(( :((

Hội sở àh bạn? tưởng là chi nhánh chứ. hix. ko bít pv nhìu ko nhỉ?

Re: Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

bạn thi vào vị trí nào đó, hôm nay ma vcb vinh ko gọi là thôi à, buồn quá
Mình thi GDV bạn ạ.chớp nhoáng kinh khủng,chả biết ngày mai thế nào,hôm đó đi thi cho biết vietcom ai ngờ lại qua v1,ngày mai phải giữ tinh thần này mới được =))

- - - Updated - - -

Hội sở àh bạn? tưởng là chi nhánh chứ. hix. ko bít pv nhìu ko nhỉ?
Mình thấy nhanh thế này chắc là hội sở mà cũng không biết thực hư thế nào,nếu không phải hội sở thì khó rồi đây8->

Re: Vietcombank Trung Đô (Nghệ An) tuyển dụng 09 Nhân viên Khách hàng & Giao dịch viên [17.10.2012]

Mình thi GDV bạn ạ.chớp nhoáng kinh khủng,chả biết ngày mai thế nào,hôm đó đi thi cho biết vietcom ai ngờ lại qua v1,ngày mai phải giữ tinh thần này mới được =))

chúc mừng bạn, mình thi tín dụng, mà chưa có gọi, mai phỏng vấn chắc hết hi vọng rồi

Các bạn đang ở box của chi nhánh trung đô, mà cứ nói được phỏng vấn làm anh em cứ sốt ruột. Tin từ vietcombank trung đô xác nhận là chưa có điểm nha, cứ đợi đi

Theo tớ được biết (thông tin khá chính xác): bài thi sẽ được hội sở hà nội mang về chấm và gửi kết quả về cho CN Vinh và Trung Đô. 2 CN này sẽ gọi để phỏng vấn và phỏng vấn là người của CN phỏng vấn.
Tớ thi Trung đô mà vẫn ko thấy ai gọi điện, ko chừng tạch thật, hic hic

Theo tớ được biết (thông tin khá chính xác): bài thi sẽ được hội sở hà nội mang về chấm và gửi kết quả về cho CN Vinh và Trung Đô. 2 CN này sẽ gọi để phỏng vấn và phỏng vấn là người của CN phỏng vấn.
Tớ thi Trung đô mà vẫn ko thấy ai gọi điện, ko chừng tạch thật, hic hic
Thế à bạn,thế thì nghe cũng khó đấy nhỉ

ừa, cũng khó mà nhưng được cái vòng 1 và 2 nó đỡ tiêu cực hơn nhưng sang vòng 3 CN phỏng vấn thì hem biết thế nào. Nhưng mà tiêu cực thì chắc chắn có rùi.
Mà bạn thi ở CN Trung Đô hay Vinh thế????

Chi nhánh Trung Đô có ai được gọi chưa nhỉ????

ừa, cũng khó mà nhưng được cái vòng 1 và 2 nó đỡ tiêu cực hơn nhưng sang vòng 3 CN phỏng vấn thì hem biết thế nào. Nhưng mà tiêu cực thì chắc chắn có rùi.
Mà bạn thi ở CN Trung Đô hay Vinh thế????

Chi nhánh Trung Đô có ai được gọi chưa nhỉ????
Mình chi nhánh Vinh bạn ạ,cũng cố gắng hết sức nhưng mà vì tiêu cực k vào được thì mình cũng không bất ngờ và buồn lắm đâu:D chuyện đó là điều hiển nhiên mà

Mình chi nhánh Vinh bạn ạ,cũng cố gắng hết sức nhưng mà vì tiêu cực k vào được thì mình cũng không bất ngờ và buồn lắm đâu:D chuyện đó là điều hiển nhiên mà
Ukm. hi vọng tiêu cực nhưng vẫn trống chỗ, cứ cố hết mình thôi. đc thì tốt ko đc thì cũng ko buồn lắm.:)mà họ lấy pv nhìu ko nhỉ? hẹn 8h hết àh? có tiếng anh ko nhỉ? cái ni mình gà lắm
p/s: Các bác trung đô cho bọn e vào đây trao đổi, hôm sau các bác đỡ phải lội sang bên kia8->

Cũng không biết a răng :D
Cứ kiểu nay gọi mai pv thì mới thực chất.mèng cũng được hẹn 8h,chắc là ở chi nhánh vinh nhỉ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên