Vietcombank Vietcombank thông báo tuyển dụng 129 chỉ tiêu tại 26 chi nhánh trên Toàn Quốc [18/06/2017]

năm nay tuyển ít nhỉ, mà mới có 26 chi nhánh, không biết còn tuyển nũa không nhỉ, cơ hội mong manh quá

mn có thể chỉ giúp e cách upload file lên trang tuyển dụng ko ạ? E đã nén file zip và dung lượng >3Mb mà vẫn bị báo lỗi ko đúng định dạng. Help me! hãy cứu vớt e với ạ

Đợt 1 tuyển ít vì chủ yếu đợt này là ng nhảy việc hoặc "hàng tồn kho" @@. Sẽ có đợt tuyển 2 nhiều hơn khi các em ra trường. Chắc tháng 8 gì đó :D

Cho mình hỏi, nếu CN mình muốn ứng tuyển yêu cầu bằng khá (nhóm 1) trở lên, mình bằng TB-khá có nộp dc k ạ? Mình có kn 3 năm làm gdv 1bank nhỏ.

mình nộp CN HCM hôm 26/5 vừa rồi, giờ chưa có kêt quả kêu đi test nữa, kỳ vậy ta? chắc rớt rồi hả ta

Mình có nộp hồ sơ trực tuyến để ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên khách hàng - Chi nhánh. Hồ sơ đã ở trạng thái "Đã nộp Hồ Sơ". Nhưng khi upload Hồ sơ đính kèm. Tôi có upload thiếu bằng Anh Văn. Nên tôi đã thao tác click vào trạng thái "Rút lại hồ sơ" để bổ sung File scan bằng Anh Văn. Nhưng sau đó, tôi muốn nộp lại hồ sơ sau khi bổ sung bằng cách click vào trạng thái "Nộp lại hồ sơ" nhưng Hệ thống báo lỗi "Chỉ dành cho ứng viên có thời gian tham gia ứng tuyển lần gần nhất lớn hơn 6 tháng!"

Mình có nộp hồ sơ trực tuyến để ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên khách hàng - Chi nhánh. Hồ sơ đã ở trạng thái "Đã nộp Hồ Sơ". Nhưng khi upload Hồ sơ đính kèm mình có upload thiếu bằng Anh Văn. Nên tôi đã thao tác click vào trạng thái "Rút lại hồ sơ" để bổ sung File scan bằng Anh Văn. Nhưng sau đó, mình muốn nộp lại hồ sơ sau khi bổ sung bằng cách click vào trạng thái "Nộp lại hồ sơ" nhưng Hệ thống báo lỗi "Chỉ dành cho ứng viên có thời gian tham gia ứng tuyển lần gần nhất lớn hơn 6 tháng!"
Mọi người giúp mình với :(

admin ơi cho em hỏi với ạ. theo danh sách có chi nhánh chương dương tuyển vị trí GDV nhưng sao em vào nộp đơn lại không hiện chi nhánh này ạ? admin cứu gấp em với. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên