Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

chúc mừng các bạn thi đỗ!! mình lọt vào vòng phỏng vấn những vẫn tạch mặc dù TN loại giỏi và có bằng Thạc sỹ nước ngoài :(((

Chúc mừng bạn nhé,
Tự chia buồn cho mình vậy, vì đề thi Kỹ sư tin học vào vcb không khó, nếu không cần ôn thì chỉ dành cho mấy bạn vừa ra trường là làm ok,
mình ra trường lâu rồi, vì ko ôn nên mấy câu đầu trắc nghiệm làm không tốt, chỉ làm được mấy câu tự luận và tiếng Anh,
Kinh nghiệm > 4 năm làm dự án ngân hàng + > 2 năm làm ngân hàng + hiện tại đang làm ngân hàng + bằng thạc sỹ <<< cũng không đấu nổi với các bạn....
haizz, vcb thật khó biết bao,....
chời ơi, nhìn bạn mà mình ngưỡng mộ bit bao, bạn đang làm ngân hàng nào vậy? vì bạn đi làm rùi nên k có time ôn thì chuyện đó cũng thường mà, sv mới ra trường thì phải cố mà tìm việc, nên phải ôn bài thui ;) ;)
cái mà bạn hơn bọn mình là kinh nghiệm mà, chời ơi, hâm mộ bạn ghê :X:X

chúc mừng các bạn thi đỗ!! mình lọt vào vòng phỏng vấn những vẫn tạch mặc dù TN loại giỏi và có bằng Thạc sỹ nước ngoài :(((
Làm sao mà bác biết là bác đã tạch khi vừa mới phỏng vấn xong đã có kết quả đâu. Đừng bi quan quá thế chứ bác.

Không biết lương lậu và chế độ đãi ngộ ở vietcombank thế nào nhỉ? Có bạn nào đỗ HO đợt vừa rồi có thể chia sẻ k?

không biết chế độ bên VCB thế nào? có như bên vietinbank ko nhỉ? Có bạn nào đỗ vào rùi, chia sẻ cho mọi người biết với

Đến hôm nay là đã phỏng vấn được 1 tuần rồi mà vẫn chưa thấy hồi âm. Có bạn nào đỗ rồi cho mình hỏi chút là phỏng vấn xong bao lâu thì có kết quả không các bạn ơi.

Hic không thấy bạn nào vào trả lời giúp mình nhỉ. Chắc là trượt rồi. Nếu bạn nào biết thông tin về vị trí nhân viên vận hành của Hội sở vietcombank tuyển được chưa thì thông báo cho mình biết với nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên