Vietcombank Hội sở tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại các phòng ban Hội sở chính tại Hà Nội [11.05.20

bạn thi vị trí gì đó?
không biết vị trí Kỹ sư tin học đã có kết quả chưa?

Nhận thông báo rồi mà bảo 8h30 ngày 13/7 lên tập trung nghe phổ biến chứ.
Chẳng hiểu lương lậu thế nào, đi làm chẳng biết lương bao nhiêu thì hỏng à.

bạn thi vị trí gì đó?

T vừa nhận được call từ số 04.39341980 báo trúng tuyển vietcom nè, nhưng thấy họ nói nhanh lắm, bảo mai đi lấy thông báo trúng tuyển. Chiều nay có ai nhận được call giống mình không? Confirm hộ mình với. Hix. Mình thi Khối bán lẻ. :)

Không biết vị trí Kỹ sư tin học (mã 06) có kết quả chưa bạn nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chắc giờ này là có hết rồi vì VCB tổ chức thông báo về các chế độ cho toàn thể CBNV đỗ đợt này vào ngày 13/7 tuần này đó bạn.

Chắc giờ này là có hết rồi vì VCB tổ chức thông báo về các chế độ cho toàn thể CBNV đỗ đợt này vào ngày 13/7 tuần này đó bạn.

Ngày 13/07 tới bạn đi nghe bạn để ý giúp mình với nhé, vị trí Kỹ sư tin học có trong thành phần tham dự hôm đó không và thông báo trên diễn đàn này nhé!

Cảm ơn bạn nhiều!

các bác vừa trúng tuyển VCB có thấy ở đấy tiêu cực ko? Tự lực vào đc ko vậy? Dạo này đọc tin tức toàn thấy các NH tiêu cực ko à?

Ngày 13/07 tới bạn đi nghe bạn để ý giúp mình với nhé, vị trí Kỹ sư tin học có trong thành phần tham dự hôm đó không và thông báo trên diễn đàn này nhé!

Cảm ơn bạn nhiều!
mình cũng thắc mắc ko biết vị trí kĩ sư tin học thì có thông báo cùng đợt ko, và nếu gọi triệu tập thì phải phỏng vấn rồi chứ, ko lẽ nhìn hồ sơ ko thôi cũng trúng tuyển?

bạn thi vị trí gì đó?

Vị trí kỹ sư tin học và nhân viên vận hành đã phỏng vấn lúc 13h30 ngày 11/07 rồi bạn ah. Nếu không nhận được thông báo tức là đã trượt rồi. Mình hôm nay đi phỏng vấn vị trí nhân viên vận hành được hỏi đúng 1 câu. Em biết gì về công việc của nhân viên vận hành phải làm?
Híc không biết có pass không đây.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vị trí kỹ sư tin học và nhân viên vận hành đã phỏng vấn lúc 13h30 ngày 11/07 rồi bạn ah. Nếu không nhận được thông báo tức là đã trượt rồi. Mình hôm nay đi phỏng vấn vị trí nhân viên vận hành được hỏi đúng 1 câu. Em biết gì về công việc của nhân viên vận hành phải làm?
Híc không biết có pass không đây.

Chúc mừng bạn nhé,
Tự chia buồn cho mình vậy, vì đề thi Kỹ sư tin học vào vcb không khó, nếu không cần ôn thì chỉ dành cho mấy bạn vừa ra trường là làm ok,
mình ra trường lâu rồi, vì ko ôn nên mấy câu đầu trắc nghiệm làm không tốt, chỉ làm được mấy câu tự luận và tiếng Anh,
Kinh nghiệm > 4 năm làm dự án ngân hàng + > 2 năm làm ngân hàng + hiện tại đang làm ngân hàng + bằng thạc sỹ <<< cũng không đấu nổi với các bạn....
haizz, vcb thật khó biết bao,....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back