Vietcombank Vietcombank CN Vĩnh Lộc (TPHCM) tuyển dụng 05 NV Khách hàng [27.06-05.07.2013]

Mọi người đã đi thi vòng thi viết của VCB thì chia sẻ về đề thi được không ạ? Mình chuẩn bị thi viết, thấy bảo đề thi rất khó nên cũng lo lắng lắm. Thanks cả nhà nhiều ah. mà tiện đây cho m hỏi, nếu thôgn tin tuyển dụng chỉ ghi chung chung là nhân viên nghiệp vụ thì thi viết sẽ như thế nào ah?

mai pv đíu biết nên làm j, tốt nhất là chuẩn bị 1 bài hát. chúc cả nhà ngày mai may mắn :(

mất công thôi, ôn cũng k đc j, đố bạn bít vietcom gia nhập visa, master diner clup vào những năm nào, đầu số nhắn tin của vietcom chuyển từ số sang thành vietcombank vào ngày tháng năm nào?...

Mọi người đã đi thi vòng thi viết của VCB thì chia sẻ về đề thi được không ạ? Mình chuẩn bị thi viết, thấy bảo đề thi rất khó nên cũng lo lắng lắm. Thanks cả nhà nhiều ah. mà tiện đây cho m hỏi, nếu thôgn tin tuyển dụng chỉ ghi chung chung là nhân viên nghiệp vụ thì thi viết sẽ như thế nào ah?

rất khả quan, thể hiện được năng lực của mình nhưng kết quả thì chờ hồi sau sẽ rõ :p

VCB gia nhập visa, master,... thì có trong trang web thông tin của VCB, còn về đầu số thì thực sự potay thiệt. [-(
mất công thôi, ôn cũng k đc j, đố bạn bít vietcom gia nhập visa, master diner clup vào những năm nào, đầu số nhắn tin của vietcom chuyển từ số sang thành vietcombank vào ngày tháng năm nào?...

tìm thông tin cũng k thấy, đã ôn trước khi đi thi mà k đc

Bà con nào có kết quả pv thì hô lên 1 tiếng cho mọi người biết với nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên