Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

có bạn nào ở HN nhận đc thư chưa? ôi, hết hnay mà k có j thì xđ luôn. T7 thi rồi mà

Có bạn nào ở chi nhánh Thành Công đi lấy giấy báo không, mình được gọi đến lấy giấy báo mà đợt này vướng chuyện không thể thi được, tiếc quá =((

Có bạn nào ở chi nhánh Thành Công đi lấy giấy báo không, mình được gọi đến lấy giấy báo mà đợt này vướng chuyện không thể thi được, tiếc quá =((
mình CN THành Công lên lấy giấy báo rồi bạn, họ hẹn t7 này đi thi ở Trung tâm Hội nghị quốc tế.

Híc, mình cũng ở HN mà chưa nhận được Giấy báo của Chi nhánh Thăng Long. Có khi nào chuyển phát nhanh đến mình k có nhà k nhỉ? Híc, vì phòng mình buổi chiều k có ai ở nhà cả.
Có ai biết số điện thoại phòng nhân sự chi nhánh Thăng Long k? Cho t xin số với. Thử gọi xem sao, có tạch cũng còn biết. Nhưng nhỡ được đi thi mà lại k biết thì tiếc lắm...

hic.có ai ở Hà Nội nhận được giấy báo không vậy. mãi mà chả thấy tăm hơi đâu vậy.

T vừa nhận được điện thoại của a chuyển phát nhanh, có giấy báo về nhưng không ai ở nhà nhận nên phải lóc cóc ra bưu điện đi lấy...

không biết số phận mình có nằm trong tay a chuyển phách nhanh k? cứ nt cho xong, chuyển thư thế này thất lạc thì sao? mong thư của mình đang ở trên đg tới quá...aaaaa...

Mình nhận thư chuyển phát nhanh ký đảm bảo, nên mọi ng yên tâm thư sẽ đến vì cần ký đảm bảo mà

Không biết đề thi của VCB thế nào nhỉ? Có bạn nào biết không để còn biết đường ôn. Thank nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên