Vietcombank Vietcombank CN Quảng Ninh tuyển dụng 06 Nhân viên nghiệp vụ [13.08-23.08.2013]

bạn đi xe tới hạ long thui xuống cẩm phả làm gì, đi trước 1 hôm thì đi tới cầu bãi cháy bảo cho xuống lối rẽ xuống khu du lịch bãi cháy rồi bạn đi xe ôm hoặc taxi còn xe bus thì mình không rõ là đi từ đâu, khách sạn bên đó giá cực chát nhé

cấc bạn đã nhận được thông báo mời dự thi chưa, chị nhân sự bảo chuyển phát nhanh rùi mà mình chưa nhận được hic, có ai giống mình không

bạn đi xe tới hạ long thui xuống cẩm phả làm gì, đi trước 1 hôm thì đi tới cầu bãi cháy bảo cho xuống lối rẽ xuống khu du lịch bãi cháy rồi bạn đi xe ôm hoặc taxi còn xe bus thì mình không rõ là đi từ đâu, khách sạn bên đó giá cực chát nhé

bạn cho mình hỏi, gần địa điểm thi có nhà nghỉ nào không :D

ở đó là khu du lịch nên rất nhiều khách sạn bạn ạ, còn nhà nghỉ thì cũng có đó nhưng ít hơn mà giá cả thì cũng chát như nhau cả đó, hihi bãi chém mà

cấc bạn đã nhận được thông báo mời dự thi chưa, chị nhân sự bảo chuyển phát nhanh rùi mà mình chưa nhận được hic, có ai giống mình không
có tớ, chưa nhận đc giấy báo dự thi. híc

- - - Updated - - -

có tớ, chưa nhận đc giấy báo dự thi. híc

hic, hết hôm nay mà không nhận được chắc phải mò lên chi nhánh hỏi mất, phù, được gọi mà không có giấy báo thì đúng là bằng hòa mất

mình cũng chưa nhận được giấy báo. ko có giấy báo mà chỉ cần CMT có sao ko nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên