Vietcombank Vietcombank CN Quảng Ninh tuyển dụng 06 Nhân viên nghiệp vụ [13.08-23.08.2013]

hả? chết mất, đã học gì đâu mà đòi đi thi, zời ơi là zời, dự là trở đi mắc núi trở lại mắc sông mà??? mà mình chưa thấy gọi., các bạn chi nhánh quảng ninh đã ai được gọi chưa???

Mình cũng chưa thấy. Haizzz. Có lẽ nào hồ sơ bị loại :(

Mọi người ơi, có ai được gọi đi thi viết chưa? Mình vừa mói nhận được thông báo đi thi:

- Thời gian: thứ 7 ngày 21 tháng 09
- Địa điểm: hội trường tầng 02, khách sạn Hạ Long, phường Bãi Cháy

Khi đi nhớ mang theo: CMND, máy tính bỏ túi và giấy triệu tập dự thi. Mọi người thông tin thế nào thì share nhau nhé.
Chúc mọi người thi tốt!!!!!!!!!!!

oh sao chị gọi cho tớ lại bảo là 8h nhở?

- - - Updated - - -

Mình cũng chưa thấy. Haizzz. Có lẽ nào hồ sơ bị loại :(
hình như chi nhánh quảng ninh gọi muộn hơn, mãi 5h hơn tớ mới được gọi bạn ạ. nhưng chưa thấy cái giấy báo dự thi nó về tơi nhà tớ :(

Mọi người ơi, có ai được gọi đi thi viết chưa? Mình vừa mói nhận được thông báo đi thi:

- Thời gian: thứ 7 ngày 21 tháng 09
- Địa điểm: hội trường tầng 02, khách sạn Hạ Long, phường Bãi Cháy

Khi đi nhớ mang theo: CMND, máy tính bỏ túi và giấy triệu tập dự thi. Mọi người thông tin thế nào thì share nhau nhé.
Chúc mọi người thi tốt!!!!!!!!!!!

Khách sạn Sài Gòn Hạ Long bạn nhé ^^

- - - Updated - - -

hình như chi nhánh quảng ninh gọi muộn hơn, mãi 5h hơn tớ mới được gọi bạn ạ. nhưng chưa thấy cái giấy báo dự thi nó về tơi nhà tớ :(

5h hơn t cũng mới được gọi. Chị ấy cũng báo là 8h, 9h chắc là h cao su à? :-"

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

5h hơn t cũng mới được gọi. Chị ấy cũng báo là 8h, 9h chắc là h cao su à? :-"

Không biết nữa. Thi không rõ vị trí kiểu này chẳng biết đường nào mà ôn nữa. Chẳng nhẽ học cả tín dụng và kế toán ngân hàng @@
Ồ thế hả bạn, thanks nhiều nhé. Mà không biết là có thi đề chung hay đề riêng cho vị trí tín dụng và GDV các bạn nhỉ?

- - - Updated - - -

Không biết nữa. Thi không rõ vị trí kiểu này chẳng biết đường nào mà ôn nữa. Chẳng nhẽ học cả tín dụng và kế toán ngân hàng @@
Ồ thế hả bạn, thanks nhiều nhé. Mà không biết là có thi đề chung hay đề riêng cho vị trí tín dụng và GDV các bạn nhỉ?

- - - Updated - - -

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên