Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hôm đó có khoảng 15 người đó bạn Suziengo, nghe nói là 60 người. Nhưng sao bây giờ vẫn chưa có kết quả nhỉ? mấy chi nhánh khách có rùi. hic
à còn bạn thanhhand hỏi mình cũng trả lời lun là tại bữa đó mình phấn khích quá nên nói có một câu em tâm đắc nhất đó là câu " ATTITUDE IS EVERYTHING"- thay thái độ, đổi cuộc đời. Thế là mình bị bắt ngay câu đó! >.<

Mn ơi, sáng nay mình mới nhận được thư của vcb báo trúng tuyển rồi mn ah. Thế là đang gửi kết quả qua thư về nhà đó mn, gửi chuyển phát nhanh đó, mn chờ nhé^^

hic, không biết chủ nhật bựu điện có làm việc không nhỉ? mình cũng đau tim qua!!

Theo dấu bưu điện là gửi từ 6/9, đến sáng nay tớ nhận được thư mn ah, cũng đừng sốt ruột quá, có thể chủ nhật chuyển phát nhanh nghỉ ^^

có ai nhận được thư báo trúng tuyển hay có thêm thông tin gì mới không mn ơi?

có ai nhận được thư báo trúng tuyển hay có thêm thông tin gì mới không mn ơi?
Gửi chuyển phát nhanh nhưng hôm nay đã là mùng 9 rồi, thế là topic này đã đến hồi kết thúc, đã cùng mọi người thấp thỏm lo âu suốt hơn 3 tháng nay, chúc mừng những bạn may mắn, dù thế nào đi nữa đv mình cũng là một trải nghiệm, có hơi bùn xíu nhưng cs mà, ta phải bước tiếp thôi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,019
Thành viên mới nhất
Diu02092003
Back
Bên trên